Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yaibomoa CCM Kibaha vijijini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dedam, Mar 4, 2012.

  1. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Makamanda wa cdm wakiongozwa na Habibu Mchange, Rajabu, Mwampamba wanazunguka kata zote za jimbo la kibaha vjijin kufungua matawi na leo wapo mpiji kote wanakozunguka wanavuna wanachama weng. Hakika vjijin wameichoka ccm. Viva cdm
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Good newz!!
     
  3. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Habari nzuri,kwa harakati hizi ,CDM haimo ktk kundi la vyama vya msimu/uchaguzi.
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpaka kieleweke!
     
  5. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hamoud Juma anawakati mgumu sana kutetea kiti chake 2015. Vijana wamekasirika huwezi amini vijijini ni bendera za cdm ndizo zinapendezesha vitongoji ni mitaa
     
  6. m

    mzizi dawa Senior Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kulala.pia Monduli,wana kimbiza mwizi kimya kimya,wa2 wame choka vijijini.baada ya Arumeru mstari wa mbele vijijini.
     
  7. m

    mtukwao12 Senior Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia ccm wametangaza kujitoa kugombea tena majimbo yote ya kibaha yaani mjini na vijijini.
    ila sina hakika kama ni kweli.
    tutumie picha za huko basi tupate kuziona.
     
  8. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jana nilimuona Koka akiranda randa mitaani aliwakusanya vijana wa mpira pale kongowe s/m na kuzungumza nayo hii ni baada ya uchaguzi ndo anazinduka leo. Cdm inawapeleka mputa.
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huu moto hauzimi hapa Mbeya jana uchaguzi wa vingozi ngazi ya kata ulifanyika katika kata zilizosalia na moto unaendelea hadi ngazi ya shida kilicho nifurahisha ni idadi ya wagomea na wapiga kuwa wengi huku amani ikitawala nimefuatilia karibu sehemu zote kulikuwa na amani
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika matukio yote hayo hamna hata picha moja uliyofanikiwa kupata au ndiyo na wewe umesimuliwa ukaamua kuja kupiga story JF?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Magamba wanapelekwa mputa mpaka basi
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nafurahi sana kama Habib Mchange amemaliza tofauti zilizojitokeza katika uchaguzi wa BAVICHA kwa roho nyeupe

    well done kamanda Mchange
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hii ni ishara nzur haswa kipindi hiki cha kujiimarisha kuelekea 2015
     
  14. t

    tweve JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    matokeo yalikuwaje kamanda?
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Well,,kwa cdm hilo ndo lililobakia,ni kutembea sana vjjni, Aweda uko wapi mkuu? mie napenda kupata bendera zenu na kapelo kadhaa,navipataje hivi?last time nilinunua pale makao makuu kapelo kwa tsh 3000, bendera utaratibu uko vp kuzipata?
     
Loading...