Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yafunika Sangara Ifakara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanke, Aug 9, 2012.

  1. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mtanke picha zako hazionekani...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    cdm na wananchi ,ccm na viongozi wake wakihamasisha vita dhidi ya Malawi
     
  4. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    picha hazionekani
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    no link
     
  6. P

    PAMBANA Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha hazifunguki mkuu
     
  7. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Poleni Jamani Picha hizi hapa. Nadhani tatizo ni network on attaching
    View attachment 61340
    Dk.Slaa akiwa Jukwaani wakati wa Mkutano wa Ufunguzi wa Operesheni Sangara Ifakara
    View attachment 61343
    Umati wa Wananchi wa Ifakara wakifuatilia Mkutano wa wa ufunguzi wa Operesheni Sangara
    View attachment 61344
    Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Mh.Freeman Mbowe akizungumza na Wananchi wa Ifakara wakati wa Ufunguzi wa Operesheni Sangara katika Mkoa wa Morogoro
    View attachment 61347
    Wabunge nao hawakubaki nyuma katika ufunguzi huo
     
Loading...