Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Yafunika Houston Texas, Linda Bezuidenhout aendelea kumake Headlines!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matola, Aug 29, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Yaani wee acha, yule dada ambaye ukimchanja kiwembe basi damu yake ni Chadema tupu.
    LB ameweka headline nyingine USA na nguo za uzinduzi wa tawi la Chadema Houston TX. Nguo zimejaa rangi nyekundu zikimaanisha damu za wanyonge na za Chadema zilizomwagika. Wanyonge ni watu Kama wamama wazazi waliofariki wakati wa kujifunguwa na vitoto vichanga na watu waliokufa kutokana na hali duni za hospitali zetu na matibabu

    Mshono wa nguo ya Linda unaitwa Dueces CCM 2015. Na mshono wa wifi yake Asha wa Houston TX unaitwa mpaka kieleweke, kwa style hii CCM imeandaliwa makaburi kila pembe ya Dunia hii, sasa ni dhahiri kitaeleweka muda si mrefu.

    Nb: kwa wale msiomjuwa Linda Bezuidenhout ni dada wa yule Richard Bezuidenhout ambaye alishinda kitita cha $ 100,000/= za Big Brother pia ni mkwe wa mzee Victor Kimesera.

    [​IMG]

    Nguo ya LB imejaa rangi nyekundu kwa ndani ambayo ni dedicated to the innocent lives lost.

    [​IMG]

    Sasa hata Walimbwende mnakaribishwa Chadema kwani kumesheheni kila aina ya ubunifu, ile minguo ya kijani na njano sasa hivi ni ishara ya laana kwako na kizazi chako chote.

    [​IMG]
     
  2. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amamchumba?kama hana niko m4c pia pesa ipo mara 2 ya kaka yake aje bongo tule maisha tuikomboe na nchi

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  3. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Daaah......yaani hii nayo ni habari???????

    1. Kavaa nguo nyekundu
    2. Dada wa Richard aliyeshinda BBA
    3. Mkwe wa mz Kimesera
    4. Jina la mtindo wa nguo

    Mwisho wa siku Mtanzania anafaidika nini sasa na haya yoooooote........mkuu Matola@......hii sio level yako bana
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Usijisahau sana mkuu, hili siyo jukwaa la siasa, hili ni jukwaa la Habari mbalimbali na hoja mchanganyiko, kuna watu wamepumbazwa na CCM kwa kanga kofia na Tshirt za bure tu, maudhui ya thread hii ni kujuzana hasa kwa akina dada ndio ambao kundi linalohitajika zaidi kuamka kwamba hata Chadema ni sehemu yao ambapo wapo wabunifu wa kuwatowa bomba Kichadema.

    Mjomba kama hupendi saga chupa ubwie, utaki unaacha kuna watu kwao hii ni habari na kama hauko interested wewe ipotezee tu mkuu wangu. sihitaji muda wote kudiscuss hard news kuumiza roho yangu bila sababu, hii ni sehemu yangu yangu ya kurelax na habari ngumu. Got It?
     
  5. M

    Malova JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari mchanganyiko. Ndio maana hata admin hajamuondoa
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Haya bana......enjoy the relaxation.......
    Ila mnapopewa likes muwe mnajua kuna siku mtapata na challenge pia m sorry again it is my own fault to label the bottle before being filled.............ngoja nikajisagie chupa mjomba
     
  7. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145

    Ni kweli mkuu.....ni over expectation zangu tuuu.......m sorry
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Naona wewe unastahili dedication ya wimbo wa Peter Msechu featuring Kidumu-Relax!!!
     
  9. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Shukrani mkuu.....unajua kuna majina ukiyaona unajua hapa kuna habari ntaipata sasa leo nimepanda basi la Magala nikiwa na safari ya Pugu na dereva kawa mkali sana.....thanx mkuu
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    nimemuona mshikaji wangu kapost picha FB, naona ishu ilikua funika bovu
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Jamani huo Mguu!:mwaaah:
    [​IMG]
     
  13. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Duh! umeuona eenh?
     
  14. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    cute lady..
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    sasa mnauza miguu yake au mchango wake kwa chadema

    tuna shida kubwa
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    mhh ... :bolt:
     
  17. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Can I have her phone number?
    [​IMG]
     
  18. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    lol, Nzagamba!et uikomboe nchi, umenchekesha,mwenzio
    Ana mume mzuri sana ,watoto wa3, ana miaka40,birthday yake juzi. Binti yake wa kwanza kashakuwa mdada mrembo..maybe huyo!
     
  19. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Sasa kwa ukweli wa MWENYEZI MUNGU, wafananishe vijana hawa wa Houston na wale wazee waliokuwa kwenye kitchen party ya magamba kule D.C. nani anakupa matumaini ya kulikomboa Taifa letu?
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Janjaweed kazi ipo, badala ya kuangalia Gwanda za kuwanunulia wapenzi wao, mijicho imewatoka kuangalia mguu!! Dhaifu.


    [​IMG][​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...