Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yafunika Babati

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muislamsafi, Apr 25, 2012.

  1. m

    muislamsafi Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lisu anawasili na umati unatisha
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Picha, Picha picha...

    Na Live updates please!!
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lete kitu kamili mkuu, Chadema ndio mkombozi wa watanzania.
     
  4. Q

    Qedalong Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha hizo hapa
     

    Attached Files:

  5. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happo kwa magamba kazi ipo huwezi kuwasikia hata kidogo
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    safi sana chadema kwa M4C... hakuna kulala
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu mpaka uishe, tutaona mengi. Ni mwaka wa ajabu sana kwa Tanzania. Hii M4C duhh. Nanii akapime cholesterol mapema.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante kwa picha mkuu
     
  9. K

    KIGOMA KWETU Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ndugu yangu achana na ushabiki wa vyama,hapa tanzanzania hakuna mwenye nafuu,hao wabunge wetu tunaowaamini wa cdm walipokea rushwa kupiga kula za wabuge wa africa mashariki,wakishaingia bungeni wanatuzuga sisi wananchi, huyo lisu,zito,machali,na mbunge mmoja wa mwanza walipokea rushwa na mimi nikiwepo na hawakuoji, kilichobaki hii inchi lipewe jeshi ili tueshimiane mtaani sio bra bra za vyama
     
  10. C

    Charles piere Senior Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah ni kweli hata mi niko hapa uwanjani hapatoshi.
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa magamba ndiyo pekew wanaoweza kuchukua rushwa isipokuwa wanaharakati wachache sana.

    Wabunge wa CDM wanajichukulia kama kioo hivyo hawawezi kununuliwa kwa milion moja au laki tano.

    Achana na propaganda za kimagamba hapa wewe Kigoma Kwetu.
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Acha porojo.CDM hawakutoa waka kupokea rushwa ya mbunge yeyote. Walishajua kuna mbinu ya kuwaangusha maana SSM wanawaogopa na hawakutaka kuwachagua. CDM tishio ati. Toa evidence ya mbuge wa CDM aliyepokea rushwa usiropoke tu. Hapa issue ni moto unawashwa huko BABATI!!! Sogeeni Hanang, Mbulu malizeni kabisa huko. Piga msumari kwa nyundo, hakuna huruma.
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahah!!!!!!!!. Umesahau kuwa bado kuna chama kimoja tu hapa Tanzania ambacho kimekuwa na kitaendelea kumpigania mtanzania ili aondokane na wimbi la umaskini. CCM pekee ndio inatakiwa kuaminiwa na watanzania. Achaneni na tuvyama ambato hatuna kichwa wala miguu, vivyama venyewe havina hata ofisi, hivyo mkijichanganya tu mkavipa kura hesabuni maumivu.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika magamba soon watakufa kifo cha mende. Wapi Ritz, Rejao...
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Maneno ya kujifariji hayo, CCM yadumu milele. Chadema ndiyo itakufa muda si mrefu.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Labda hawajapewa ubwabwa na kofia, wamegoma.
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    umeenda kujaza uwanja au umeenda utupe updates?
     
  18. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  19. m

    massai JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe mgeni chadema,sera yetu ni ukipewa kula alakini kura yako peleka kwa mahali stahiki na huyo aliekupa usimpe kabisa.akikuvika vaa,alakini kura yako rohoni mwako.hotuba ya mwalimu enzi zake alisema anaekimbilia ikulu ni wakumuogopa zaidi ya ukoma,ikulu alikua anaongelea uongozi,uongozi hauko ikulu tu,akili kumkichwa ndugu..hivi wewe kwa akili yako mtu kama zito ni wakuhongwa kweli na mbunge!!?c'mon guy dnt be cheap like dat.
     
  20. m

    mzee wa kupaa Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    magamba siku zao zinafikia mwisho, sera ambazo hazitekelezeki
     
Loading...