Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yafunga goli lingine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Jan 5, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Taarifa za wabunge wa chadema kutoka nje wakati rais wa Jamhuri alivyoanza kuhutubia, siku ile alipofungua bunge, zilisambaa kwa kasi dunia nzima kwasababu siku ile katika ukumbi wa mbunge kulikuwemo wawakilishi wengi kutoka nchi mbali mbali. Watu hao, waliojumuisha na waandishi wa habari walisaidia kufikisha habari hiyo huko walikokuwa wanatoka. Vivyo hivyo maandamano ya chadema ya leo, na matumizi ya nguvu yanayosemekana kuzidi kiwango, nayo pia yamesambaa haraka dunia nzima kwasababu leo hii inasemekana kulikuwepo watalii wengi mjini Arusha, walioshuhudia matukio hayo. Watalii hao, tayari wamekwisha tume taarifa hizo kwao, pamoja na picha za matukio hayo. Matukio hayo mawili yatakuwa yamekijengea umaarufu chadema katika medani ya siasa katika ngazi ya kimataifa.
     
Loading...