Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yadaiwa kumnunua Prof. Lipumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marytina, Jun 10, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wana JF nawasalim

    Katika pita pita yangu asubuhi nimeona hii tittle Chadema yadaiwa kumnunua Prof. Lipumba
    hili gazeti ni pro-CUF+CCM sasa hii inaashiria Lipumba anaanza kuandamwa ndani ya CUF

    Kwa wale wanaolisomaga hebu tupeni details au kwa wale wanahudhuria mhadhara wa manzese kwa bakresa tujulisheni

    My take:CUF haitakiwi iongozwe na mtu msomi wa kiwango cha Lipumba.

    Lipumba is so much educated to associate him self na waandishi majuha wa gazeti la HOJA watamwangusha

    Lipumba analazimika kuongea urojo for sometimes ili asikalie kuti manake wale wanachama wa CUF uelewa
    wao bora hata Wafuasi wa Mtikila
     
  2. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wamemnunua ili afanye nini??
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Maandamano ni wiki hii siku ya Jumapili, pia hiyo ni hofu ya CCM kuona kuwa Lipumba aliyetema cheche siku alipokamatwa Mbowe si yule walimzoea!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    well said, Lipumba anapata wakati mgumu sana pale, sasa wakimtoa watamuweka nana?
    mkweree atakuwa behind ya hii kitu
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Anayesema hawa waandishi uchwara wanaotetea ccm na mfumo wake kwa kuwagawanya wa2 siwezi kuwaelewa. Hivi Lipumba kumtetea Mbowe ndo kununuliwa na cdm? Saa ya kuongoka tz hata sijui itakuwa lini!
     
  6. J

    Jombi Jombii Senior Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu huyu ni kiherehere hata uomi wake anaudhalilisha,ngoja yampate ya Mapalala na Prof.Safari ndo ajue hicho chama ni cha nchi za nje(Pemba) na yeye ni Mtanganyika
     
  7. t

    tufikiri Senior Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aje Chama cha Kaskazini .
     
  8. M

    MWANA WA DAUDI Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipumbe amesoma alama za nyakati. Sasa kama watu hawataki chama yeye afanyeje? Sia anamtafuta mshirika anayekubalika?
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Hapo chacha!!
     
  10. m

    mkuki moyoni Senior Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    uwe unaleta habari kamili, sio kutupia kichwa cha gazeti tu...na wewe unasoma vichwa vya habri tu kisha unahukumu...yani wewe sio great thinker kabisa
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Acha ukanda,ukabila na udini wewe.Ndo wale wale.
     
  12. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anunuliwe ili akafanye nini? Kumbuka huko kuna Prof. Safari
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CUF inaeleweka kabisa ni Chama cha wapemba waliopo Doha, Qutar, Oman na nchi nyingine za kiarabu na hapa Tanzania Boss wao ni Maalim Seif. Lipumba ni kibaraka tu.

    KAMA MNABISHA KUNA MEMBER ANAJIITA BARUBARU HUMU JF aje athibitishe bila unafiki bila kumung'unya maneno.

    Maneno haya yameenea sana Zanzibar na mimi nina uhakika kuna jamaa ni mzee lakini ni rafiki yangu huwa namsaidia katika mambo fulani ya IT, huwa ananimegea siri kidogo na yeye Jamaa ana mpango wa kwenda kuchukua moja ya majimbo maarufu huko Pemba mwaka 2015.
     
  14. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hapo chacha
     
  15. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CDM haiwezi kununua watu, watakuja wengi tu kimyakimya ndani ya nguvu ya umma.
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aiseeee, Kumbeeeee
    Hii ndo naipata leo
    Ahsante mkuu
     
  17. m

    mzalendo2 Senior Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chadema ni chadema dume
     
  18. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukiona mkeo ana kustukia na kukushutumu kwa kuambatana na wezi, ujuwe huna mtetezi mwingine.

    CCM walipofunga ndoa na CUF, walijua wamepata mke mtiifu, lakini mke mwenyewe njaa ndiyo iliyo msukuma kuolewa, sasa amestuka baada ya kuona mme mwenyewe anakumbatia mafisadi, amekaa kimachale machale anatuma makombola kwa mmewe, mmewe anaanza kumshutumu labda kahongwa na bwana mwingine!

    Picha inaendelea kabla ya mwaka wa kwanza wa awamu ya pili tutasikia na kuona mengi!
     
  19. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Namkumbuka mzee Julius K aliwahi kusema sera za CDM ni nzuri sana na kwamba hana mashaka kwamba hata kikichukua madaraka ya kuongoza taifa litakuwa vizuri tu.

    Naamini kwamba kwa sasa kila mwenye macho na masikio yanayosaidia akili kuwa timamu, lazima anaona ukweli wa kuwa ndicho chama kinacholeta mageuzi ya kweli na kujali kwa vitendo haki na usawa wa mtanzania.
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    alinunuliwa na ccccmmmmm, je wamemuuza tena ili wapate cha juu?
     
Loading...