Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yachukua uongozi udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kanta, May 11, 2011.

  1. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapendwa watanzania wenzangu napenda kuchukua fursa hii kuwajulisha ya kuwa, Chuo kikuu cha Dodoma kimempata Raisi ambaye ni jembe(chadema) kukiongoza tena kwa kipindi kingine cha mwaka mmoja. tunafahamu ccm ilitumia mamilioni ya shilingi kufanikisha lakini nguvu ya umma ime play part.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hivi nyie si mshakatazwa kuchanganya siasa na elimu.
     
  3. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,147
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hongera sana vijana wa Chadema.....jiandaeni tuwakabidhi nchi!!!

    hakikisheni mnatumia fursa hii kuonyesha ukomavu wenu kisiasa....

    regards!
     
  4. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    Upuuzi mtupu,soma shule wewe maisha huyajui huku nje.Huyo kiongozi wako na usajili wa chama chako hapo chuo,unamsaada gani kwetu ama kwa Watanzania zaidi ya milioni 46?atapunguza bei ya bidhaa?.Zingatia masomo,uje uokoe Taifa vinginevyo utalamba disco na siasa zako ukingoni.
     
  5. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    .......,Elimu bila siasa ni bure.! Labda nawashauri wanachuo muwe makini na hi selikani yetu ktk hili jambo.
     
  6. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mapovuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!calm down....
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila siku udom udom mmetuchosha punguzeni viherehere mbona vyuo vingine hawana viherehere humu!
     
  8. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Yap UDOM,majembe ya ukweli tunawaaminia.........................................................
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hao wanao wakataza wao wanashawihi vitoto vya secondary
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    we mrembo nani kasema? Kwanza siasa ufundishwa huko huko. Alaf kuna vitu vinaitwa training,field n.k sasa nani kakataza siasa/elimu ktk vyuo vya elimu?
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    alaf mleta mada namjua,ana first class mpaka sasa ana 4.8 GPA tena yuko semV,atamaliza na distinctiƶn, Alaf we unamtishia sup,we si ulikimbia shule?wacha maneno wewe!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    umechoka siyo tumechoka..kama vipi nenda kashushe mzigo kwenye hosp iliyo karibu
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ni kweli kwa sababu wengi kama wewe uchanganya kiherehere na uzalendo/ukomavu/udadisi na weledi. Hawa vijana ni wasomi wa ukweli si nyie mliokimbia umande.
     
  14. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilisikia mdogo wake hussein bashe naye aligombea urais wa chuo kizima na alikuwa na influence sana nini kilimsibu mpaka akadondoshwa.
     
  15. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa yuko chama cha Magamba.
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    NINYI WENYEWE MLILETA HABARI YA UCHAGUZI WA UDOM KUGUBIKWA NA UDINI.....NA MKRISTO ALISHINDA....!
    JE CHADEMA NI CHAMA CHA KIDINI...?
    Au mliteleza kutuhabarisha? tena mlikuwa mkishangilia...."BWANA ASIFIWEEEE"
    WEKENI SAWA
     
  17. Amakando

    Amakando Senior Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unaona kuwa huu ni upuuzi lakini unatakiwa (think outside the box) kwani siasa inazuia nini kusoma, mbona CCM ndio walikuwa wakwanza kuwa na jumuiya za kisiasa katika vyuo vikuu, kumbuka hata harakati za wa nchi zilihusisha vijana wasomi katika kuweka mambo sawa, acha kukatisha tamaa au huna kazi ya kufanya????? hapa mpaka kieleweke...
     
  18. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    TENGANISHA UDINI NA SIASA......NA UKANDA....bado tu
     
  19. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hongeraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa vijanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    sooooooooooooon kitakuwa chuo.......................siyo cha kata tenaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!

    nani aliyeshinda...........
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    waambie wanaokataza waondoe political science vyuoni
    au wanadhani wanafundishwa kwenda kua waosha vyombo?
     
Loading...