Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yaangukia pua zikiwa zimesalia dakika chache!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu wa Pwani, Oct 26, 2010.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kumekucha ss si watu wa maneno ni vitendo

    Monica Jimotoli.jpg

    JK akipokea bendera ya CHADEMA, kutoka kwa mwenyekiti wa Wanawake wa chama hicho jimbo la Kwimba, Monika Jimotoli mara baada ya kutangaza kukihama chama hicho kwenye mkutano wa kampeni uliofanyika jimboni humo. Monika amehama chama hicho na wenzake 18.


    sababu ya kujifonyoa kwenye Chama ati kinachojita Mbadala


    Mwenyekiti wa wanawake Chadema Wilayani Kwimba Mama Monica Jimotolo, amerudisha kadi ya chama hicho na kuingia rasmi CCM.

    Mama Jimotolo alieleza sababu kuu iliyomfanya kuingia CCM ni kuchoshwa kwake na siasa za chuki na uchochezi ambazo zinalenga kuvunja amani na mshikamano wa nchi yetu.

    Alieleza hadhara hiyo kuwa baada ya kufanya uamuzi huo, wengine kumi na saba wameongozana naye na kusema chama hicho kimekufa wilayani hapo. Wanachama hao walikaribishwa na Mwenyekiti wa CCM taifa na kupewa kadi za Chama Cha Mapinduzi.



    naam kimekufa na JK amekabidhiwa rasmi Tambara( eeh bendera) ya chama hicho



    source: http://issamichuzi.blogspot.com/
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  7. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yale yale ya milion sitini, wenye njaa wanasahau kuwa bado hiyo siyo amani yao. Siasa ni zaidi ya dhambi na unafiki.
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  9. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Mapandikizi hayo!!!
     
  10. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    tutaona tar 31 kama wamerudisha kadi tuu au na kura pia!!
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Asante mwafrika Picha ya JK inathamani kuliko nyumba ya jamaa
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    This is not unexpected crap from you! Pathological liar ........!
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hizi siasa za kununua waganga njaa zimepitwa na wakati siku hizi, kama wanaweza wawanunue wapiga kura wote wa Dr Slaa ambao si chini ya 12 million kati ya 19m waliojiandikisha.
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wakati huo huo mama salma anatumia milioni 28 kukodi hili dege la kifahari kwa matumizi ya masaa matano tu:

    [​IMG]
     
  15. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  16. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amefanya jema kumpa huyo mama fedha ambazo hazitamsaidia maana ni siku tano zijazo tu anarudi kwenye umaskini wake:A S angry: Pole mama Monica kwa kujidharirisha. Makamba yuko huko anagawa fedha .:doh:
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hureee!! Cheki alivyoishika bendera kwa uzuri
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jumla ya Gharama ya Picha zote hizi ...zinadhamani kubwa sana kuliko hizo nyumba...Tuwaachie watanzania waamue CCM kama hajaangukia pua itakuwa imeangukia nini?

    But hiki Chama kimeshindwa kukemea ufisadi sasa ona umasikini unavyoangamiza heshima ya mwanaadamu wa Kitanzania...Msaada anaopewa...Karatasi ya picha ya Kiongozi wake...Wapi heshima ya Utu wa mtu huyo? .... Hao wanoishi hapo ni watu...si wanyama... Ni watu wanaoihitaji kuheshimiwa na kuhusishwa kwenye pato la taifa... Madini, Samaki na rasilimali...kadhaa..lakini...Picha ndio zimekuwa Rasilima na mgao wa Taifa! God Help us!
     
  19. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mmeishiwa mwenyekiti wa wilaya wa akina mama kachoka fitna na majungu ya chadema
     
  20. C

    Consultant JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,978
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Mwafrika - huku ni wapi??
     
Loading...