Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yaandaa mapokezi ya kifalme kwa Millya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Leo, Apr 17, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kimetangaza kumwandalia sherehe kubwa ya kumpokea mwanachama wake mpya, James Ole Millya aliyekihama chama cha mapinduzi CCM na kujiunga na chadema akidai ccm ni gari lenye pancha kibaooooooooooooo.



    Millya mbaye alikuwa mwenyekiti cha UVCCM mkoa wa Arusha,anatarajia kukabidhiwa kadi kifalme sanjari na sherehe kubwa ya kihistoria ambapo wananchi wamejitolea kuchangia sherehe hiyo kijijini kwake wilayani Simanjiro,ikiwemo kujitolea ngómbe wa nyama.



    Akizungumza leo kwa njia ya simu , Katibu wa Chadema Mkoa wa Arusha, Amani Golugwa, alisema kuwa kwa sasa chama hicho , wanafanya mawasiliano na Viongozi wa Chama hicho kutoka Mkoa wa Manyara na Wilayani Simanjiro, juu ya kuweka mazingira ya kumkabidhi kadi ya uwanachama wa chadema ndani ya wiki hii.


     
  2. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana ebu mpokeeni.
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    asiwe kirusi tu!mengine fresh
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mgeni rasmi?

     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hahhahah! Olesendeka mjengoni alishanusa harufu ya M4C.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mgeni rasmi awe ole sendeka.
     
  7. M

    Malova JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mpokeeni lakini angalieni asijekuwa katumwa. Kunanini mpaka amuache fisadi papa ambaye alikuwa nae kwa muda mrefu (EL) mpaka ahamie CHADEMA?
     
  8. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nategemea hii habari siyo ya kweli...kama ni ya kweli basi kuna maswali mengi ya kujiuliza...
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii ndio mimi napenda sana, mwanadamu mmoja akirudi CDM wanachama wate wanatakiwe wawe na furaha kubwa sana. Big-up. Wanaombeza wapande juu wakazibe kama wanaweza.
     
  10. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ajiunge kwenye chopa na LEMA
     
  11. k

    kitero JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunamkaribisha sana,karibu milya ,vua magome/magamba na uchukue kombati.karibu katika harakati za kulikomboa taifa letu toka kwa mafisadi na kuingia kwa vijana wapenda maendeleo.Ila angalizo kwa CDM kamati ya wazee imchunguze vizuri huyu mtu asije kuwa mzigo na matatizo kwa chama,pls msije mkaingia kichwa kichwa yakatukuta ya Shibuda.
     
  12. d

    dguyana JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilishasema jamani huyu mpelekeni akaungane na Lema kwenye M4C. Then M4C ipewe watu wa kuisimamia yaani Lema, Milya na mwengine aliye Idle na support kutoka kwa Management ya CDM.

    Tanzania amka sasa.
     
  13. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    ufalme wa ole millya unatokana na nini hasa?

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ole Millya ana hasira mingi sana na Ole Sendeka!
    Anataka amfanye mbaya Simanjiro 2015!!
     
  15. p

    politiki JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hata mimi nashangaa kama ni mtego basi cdm imeuingia kichwa kichwa ni ajabu kwa cdm kumfurahia mtu huku wakiwa hawana uhakika kama kweli mtu huyu ni mpigananji wa kweli au spy tu?
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uthubutu wake wa kuachana na maovu/waovu i.e ccm
    kimsingi CDM HAWANA HISTORIA MBAYA NA MILLYA
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tumeamua kumpa Millya mapokezi ya kifalme kwa sababu ni moja ya watu ambao walikuwa na nguvu kubwa ndani ya Magamba na nina imani Millya ataleta wanachama sio zaidi ya 5000, na katika hao wanachama na amani kila mwanachama ataleta angalau wanachama watano, hiyo nfo faida, KWA KUA WEWE NI JINGA LAO HUWEZI KUELEWA
     
  18. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Note that wanaompokea kifalme ni watu wa kijijini kwake, Simanjiro. Ni vyema ukawauliza hayo watu wa Simanjiro!

     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    2po pamoko
     
  20. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Huwa hata masista duu hujificha hadi kwa masela wahidhani kuwa watamaliza kisirisiri,ila baadaye wanajikuta wamebeba, baadaye wanajikuwa mapromise na matozi sijui ya kuishi km Jay Z na Beyonce hayana dili tena.

    SIJUI KWANINI AKAVUNJE CDM WAKATI HANA HAKIKA KM AKIMALIZA VUNJA CDM ATAIKUTA CCM.
     
Loading...