Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yaamua kutimkia mikoani kutimua vumbi la mchakato wa katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Dec 3, 2011.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau,

    Katika kile kinchoonekana ni kuwaweka wananchama wake na wananchi kwa ujumla mguu pande mguu sawa, Chadema imeamua kusambaza viongozi na wabunge wake Tanzania nzima ili kuweka kinagaubaga msimamo wake na mchakato wake wa kuelekea kupata katiba mpya.

    Katika kufanikisha hilo, Chadema kimeagiza kuitishwa kwa mikutano mikuu ya majimbo na mjadala wa katiba kwa maana ya kuweka wazi kwa nini wabunge wake walitoka bungeni, waraka wa chama kwa Rais kikwete, na msimamo wake wa kutoshiriki mchakato wa katiba iwapo hakutakuwapo na mabadiliko makubwa na ya msingi kama wanavyodai.

    Ninachokioona hapo, Chadema wana mikakati mingi ambayo hawajataka kuioweka wazi kwa public kwa kua wanasubiri mabadiliko ya sheria kama walivyokubaliana na rais huku wakiendelea na michakato ya kuwaweka wanachama wao mkao wa kijeshi.
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni sana kwa yote lakini tunawaombea kwa Mungu
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wewe nawasubili waniambie kuingia barabarani na ni kuiondoa serikali ya magamba maana wametufanya wajinga...
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi ni MCHADEMA ila kitendo cha Chama changu kwenda Ikulu na Kuongea na JK kimeniuthi na kunikatisha tamaa. Haikuhitajika hata elimu ya darasa la saba kujua eti Rais yule yule aliyewashinikiza wabunge wake wapitishe mswaada eti atagoma kuusaini mswaada mara baada ya kupitishwa na wabunge wake. Mbowe, Lissu, Baregu, Mnyika, Safari, Arfi, etc kwa kweli imani yangu kwenu imepungua sana.
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huu ni mpango mkakati(strategic plan) mzuri...na nadhani tungepewa ratiba officially..najua wapo makamanda wetu humu ndani chini ya dada Regia wanaweza kutupa official information.....otherwise I think for the time being this is right decision till further notice especially after actions from the Government of magamba and JK regarding to the memorandum of understanding which was signed by Kamanda Mnyika as representative of our part and Nchimbi on the other side as GVT representative......
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tip walizozipata ikulu zimeshaisha?
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni kweli,lakini nadhani ni njia nzuri ya kuanza kwa mazungumzo...ili wakipuuza kwa kipindi kingine tunapoingia barabarani wasiwe na sababu...rudisha imani mkuu,CHADEMA ni chama makini,na nyuma yake kina wasomi wakufa mtu ambao wanatoa strategic plan za ukweli..kama akina Prof.Baregu,Dr Mkumbo nk...Jipe moyo mapambano bado yanaendelea...
     
  8. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    karibuni magwanda mmwage vitu.
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Si mmezoea kutoa tips eeh...pumbavu!! hii sio CUF au NCCR huu ni mziki mwingine...sisi maskini jeuri hatutishwi na hela zenu za kijambazi common!!!
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tukubali tu chadema kwa issue ya katiba wamechemsha. Kitendo cha kutoka bungeni, then baada ya muda wakaenda kujikomba kwa JK ikulu, kimefanya kila mtu akose na imani nacho
     
  11. C

    Chintu JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,418
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hii nadhani ni kichekesho cha kumalizia mwaka. .....Rejao ulikuwa na imani na CDM lini, ambayo sasa imekutoka baada ya kumuona JK?
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu mi nadhani walikua sahihi,kwani unapo dai haki unatakiwa uidai hatua kwa hatua kutoka nje ilikua hatua ya kwanza kwa lengo la kutokua katika kundi la kuupitisha mswada,lakini pia njia ya pili ni kwenda kumlalamikia rais juu ya haki ya wananchi kupokonywa,then ni kwenda kuishitaki serikali kwa wananchi kwani wao ndio wawakilishi wao kwa serikali,mwisho ni nini wananchi wataamua hapo ndipo nguvu ya umma yenye mkono wa mungu husimama kitete mpaka kieleweke
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio mahala pake!
     
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    In chadema I trust.
     
  15. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh.. ndugu imani hailazimishwi,Waachie wenye imani waiamini CDM yao.. Wewe endelea na GAMBA lako kwani ungemsikiliza vizuri Mnyika /Lissu ungefahamu sababu ya wao kwenda Ikulu..Bunge lilipitisha mswada,na ili uwe sheria ni lazima Rais ausain ili uwe sheri.Wao walienda kumtaarifu mapungufu yaliyopo ktk ule mswada ili asi sign kutokana na mapungufu yaliyopo..
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Chadema leo wanaweza wakafanya kitu kizuri ukaapreciate ambacho kweli kimapose threat kwa serikali,especilly Zitto na Mnyika but baada ya muda wanaharibu completely.
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wangewatumia wananchi kuwaelezea hayo mapungufu na wananchi wafanye maamuzi cuz wao ndio waajiri wao. Kitendo cha kwenda Ikulu kimefanya serikali kurelax.
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Thubutuu aingie mtu barabarani nani mjinga waingie wenyewe waone watakavyokamatwa ka kuku!!
     
  19. p

    politiki JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    MUBARAK, BEN ALLY WA TUNISIA NA GHADAFI WA LIBYA walituma polisi wengi na majeshi kukamata watu au kujaribu kupambana na nguvu ya umma ( PEOPLE'S POWER) leo hii wako wapi jibu unalo mwenyewe. misri kuna polisi wengi mara 10 ya idadi ya polisi wa Tanzania lakini walishindwa kufua dafu kwenye nguvu ya ummma itakuwa hawa polisi waliokondeana kwa kukosa mishahara.
     
  20. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa jamaa bado sijawaelewa nia yao ya dhati ni ipi
     
Loading...