Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ya weweseka uchaguzi ccm na moto wa cuf arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmwaisoba, Oct 2, 2012.

  1. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna msemo wa kufa kisabuni. Ndo hali inayoikumba chadema. Kwa wakazi wa arusha hapana shaka ni mashuhuda wa mkutano wa kufa mtu wa cuf hapo arusha ambavyo uliwatia aubu wana chadema kwa makombora ya professor lipumba na kejeli za vijana kupewa nkonyagi na bwana lema banada ya kuwatafutia maendeleo. Jumapili liliyopita wasomi udsm walikiponda kama chama kinachoweza kuchukua nchi kwa madai kuwa kimejaa siasa za kitoto, unafiki na na kukumbatia fedha za walipa kodi wa nchi za mabeberu saana chadjumapili iliyopiya wasomi waliipondalakininkikubwa ni chaguzi za nec ambazo zimeingiza majabali katika kila wilaya. Chadema ijiandae safari ya kuwasalimia tlp na nccr
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tumia akili. Mkutano wa CUF mara ya kwanza kwanini uliahirishwa? Mpaka msafirishe watu kutoka DSM? CUF hamna cha kutuambia wanachi nyinyi ni .....ke wa Mgamba full stop.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwanza nikujuze tu hujui kitu kinachoitwa propaganda,
     
  4. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Matumizi ya masaburi sio kichwa kufikiri.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    naomba niwe wa mwisho kupost kwenye kinyesi hiki..
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mzee kampa mama hela ya kwenda kuvuruga M4C amemwambia yeye aende na V4C.
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa lazima atakuwa Mpemba. Ndio watu wanaokuja kujua kusoma na kuandika wakiwa tayari la saba. Kwa hiyo wanakuwa na hamu kweli ya kuandika kila mahali watakapoona wanaweza kuandika hata kama ni pumba.
     
  8. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi cuf na ccm ukitoa tofaut ya jina kuna tofauti gan nyingine? Mi navyofaham kwa sasa cuf ni moja ya jumuia ya ccm km ilivyo uviccm au umoja wa wazazi na wanawake wa ccm. Hivyo basi lazima cuf ipiganie maslahi ya bwana wake ambaye ni ccm. Upizani wa cdm kwa sasa ni kati ya ccm ambayo imeongeza jumuia nyingine iliyo chini ya lipumba. Lipumba kazana kumsaidia bwana wa**ko
     
  9. m

    malaka JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nadhan hata kisomo sijui kama kipo hapo. Maana hata id yako ni mgango haina hata space?
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    [​IMG]

    Kwa mbali ni mabasi ya CUF yaliyotumika kuleta watu kutoka dar es saalam inakadiriwa kuwa takribani mabasi 8 na Noa 2 zilitumika kuleta watu toka dar. kwaajili ya mkutano huo.



    [​IMG]


    [​IMG]


    Naona picha zinajieleza zenyewe; Watu waletwa toka DAR na Mabasi; Nguo wapewa kama CCM; Wanapokewa na Mapolisi wa CCM sasa hapo SIO RAHA KWA CUF-CCM B ?
     
  11. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha kudanganya watu.
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Upumbavu hauna kikomo.
     
  13. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ubongo wa wabantu bwana!?
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kaeni mmusibiri bwana enu CCM amalize uchaguzi aje awape ujauzito wa mtoto mwingine, raha ya mwanamke wa kiswahili kujifungua kila mara
     
  15. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sioni tofauti kati yenu. Mimi naleta fagio nawatia kwenye shimo la choo.
     
  16. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaa raha sana hapa jamíi forum, chama cha Uamsho kimekwenda Arusha, angalieni wana arusha mtalipuliwa huko, wenyewe wanasema wazee wa jazba! Hapo ccm rahaa mpaka bac!
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    we ngoja tukwambie ukweli....kwa taarifa yako....huo mkutano haukutushtua hata chembe....kwanza tuliupuuza na hata hakuna aliyekwenda kusikiliza coz tunajua CUF Arusha ni sawa na kifuu....nazi tunayo wenyewe......
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    WanaApollo milipuko tumezoea.....wasije tu na Atomic....hilo tutayumba.....
     
  19. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huna tofauti na "Pounda"...
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    halafu ofisi zenu huwa zinakuwa wazi saa ngapi....? kila nikija mmefunga.....nataka kadi...au zimeisha......?
     
Loading...