Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ya tumia plan b kueneza m4c.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, Aug 31, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Baada ya CDM kuingia katika msuguano na Serekali, Chadema kimebadilisha mbinu za kujiimarisha, chama hicho sasa kubuni mbinu nyingine ya
    kujiendesha. "Tuko huko Mufindi tunajenga chama, vikao kila wakati," alisema Dk Slaa alipoulizwa yuko wapi na anafanya nini. Dk Slaa alisema CCM na Serikali yake, itajuta
    kuzuia mikutano ya hadhara ya Chadema kwani baada ya uamuzi huo, chama hicho kimekuja na njia nyingine ya kujijenga maeneo ya vijijini.
    "Hawa watajuta (CCM na Serikali) kuzuia mikutano yetu. Sisi tumekuja na njia nyingine
    ya kukijenga chama vijijini," alisema Dk Slaa ambaye hata hivyo, hakubainisha njia gani
    anayotumia sasa kukijenga chama hicho cha upinzani.

    Alipoulizwa atamaliza lini ziara yake hiyo ya kukijenga chama kwa njia mbadala, alijibu," Tulipanga kutumia siku 44 katika mikoa mitano, lakini nadhani siku hizo zitaongezeka baada ya mikutano yetu kuzuiwa.”

    Mwanzoni mwa mwezi huu, Chadema kilianza ziara ya kutembelea maeneo mbalimbali nchini katika kile wanachokiita Movement for Change (M4C).
    Hata hivyo, wakiwa mkoani Morogoro, chama hicho kiliingia katika mgongano na polisi katika
    vurugu zilizosababisha kifo cha mfuasi wake mmoja na majeruhi wawili.
    Baadaye Mkuu wa Jeshi la Polisi Nchini, IGP Said Mwema aliipiga marufuku mikutano na maandamano ya chama hicho iliyopangwa kufanyika mkoani Iringa kwa kile kilichoelezwa
    kuwa ni kupisha Sensa ya Watu na Makazi.
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Viva M4C....viva makamanda wote tupo nyuma yenu....:clap2:
     
  3. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sensa inaisha Jumapili. Mikutano ya hadhara ni haki ya chama chochote cha Siasa!. Mwema atafute sababu nyingine haraka haraka. Vinginevyo ziendelee plan B na A kwa pamoja!.. Mungu awatangulie Makamanda!.
     
Loading...