Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ya potezewa muda wa kujiimarisha kwa operation sangara kuvuna watu wengi njama za ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lubaga, Apr 8, 2012.

  1. l

    lubaga Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha mapinduzi ccm kimepanga mkakati wa makusudi wa kuwakwamisha chadema kwenda kwa wananchi kujiimarisha na kutoa elimu ya uraia kuhusu ujio wa katiba mpya.matukio ya kesi hizi ni moja ya silaha ya kuwakwamisha kutimiza majukumu yao kwa mujibu wa ratiba ya chadema kwa mwaka huu. Dr slaa na mbowe mlitazame hili kwa jicho jipya kujipanga bila kuitelekeza ratiba ya oparetion sangara kuwavua uwoga baadhi ya watanzania katika baadhi ya mikoa iliobaki nyuma na harakati za kuiong'oa ccm.pili kuhusu ujio huu wa katiba ni moja ya hesabu za ccm kutaka wananchi wakose elimu ya kuhoji na kuchangia maoni yatakayo ratibiwa na tume iliyotangazwa hivi karibuni .tunataka watu wawe na uwelewa mkubwa na mpana kabla ya tume kuanza kazi rasmi .
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    good idea, uliniboa ulipowalaumu ma mods
     
Loading...