Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ya ngoswe muachieni ngoswe mwenyewe !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Feb 28, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni hapa hapa JF watu mbali mbali walimsifu na kutoa pongezi mbali mbali kwa Meya wa jiji la Mwanza , Ndg. Josephat Manyerere, akiwamo Mh. Zitto ambae alituma salamu rasmi hapa JF kuwa wamempata meya ambaye ni kipenzi cha wananchi na mchapa kazi mahiri.

    Meya huo, ameshindwa kazi mapemaaa hata hakujacha kwa wananchi wa jiji la mwanza kumzomea kwa kusema ‘ muondoe , mshushe,msaliti mkubwa huyo na hatumtaki’wakati Slaa alipokuwa kwenye mkutano baada ya maandamano ya hivi karibuni jijijini humo. Kwa hili yaonyesha CHADEMA hawakuwa makini kuchuja na kufanya utafiti wa kutosha yupi anae faa kuwa meya, badala yake walikurupuka tu kwa vile jamaa ana hela zake. Na hii bila shaka aliwanunua wajumbe wa mkutano na kupitishwa. Mling’ang’ania mmeshindwa waacheni wenye uzoefu na kuongoza wawaongoze, na hao si wengine ni CCM.

    Source : Mwananchi 26th Feb,2011 – pg 14
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mh, nimepita tu nawahi kugombania daladala...nitarudi nikishafika gongo la mboto.
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ntakupa lifti mkuu !
     
  4. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Crap!!!
     
  5. J

    Jonas justin Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hunajipya..
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Si hilo jipya , au mchicha mwiba !
     
  7. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,232
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Wendawazimu wote si lazima waokote makopo. Unafanana fanana nao kiaina. Akili yako kama inapulizwa na upepo haijatulia.
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huko Chadema taratibu ulofa wake utaonekana...
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu unaongea kama Shekhe Mustafa Shaban wa DODOMA.
     
  10. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kimbunga cha Chadema kimemtia kizunguzungu, mdakeni asianguke!
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda, huyo shekhe amehusu chadema? Mpe pole zake!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahah Shem unamajibu sana wewe! Ana kadi ya kijani yenye nembo ya jembe na nyundo!
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa kelele zinazopigwa hapa JF, hapana shaka Manyerere, ameitia aibu kubwa Chadema, zaidi ni wazi kuwa ameshindwa kabisa kuweka mikakati kwa wamachinga wa Jiji la Mwanza. Asione tabu kutafuta washauri hata kama wapo nje ya Chadema! Kwani lengo ni kuondoa kero tu za wananchi!

    Na kuna mwingine ameshaanza kuropoka kuhusu wanamuziki, Sasa siasa za taarabu na mipasho zinahamia chadema?
     
  14. Kwaroz

    Kwaroz Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nadhani mchezo ni ule ule mkurugenzi wa manispaa ya mwanza aakwamisha kila kitu ili chdema waonekane wameshindwa kazi hilo ni angalizo kwa halmashauri zingine zinazoongozwa na chadema. Hayo ya kukwamisha yalishatokea hata karatu wanajua michezo yenu
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa taarifa yako, Mkurugenzi ni mtendaji tu kwa Meya na Madiwani!
     
  16. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    meya si anashirikiana na baraza la madiwani? Basi halamshauri nzima imeshindwa maana yeye si dictator wala monarch. ni mipango ya Baraza zima.
     
  17. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa najiuliza kuna tofauti gani kati ya Gaddafi na CCM? sasa nimepata jibu kuwa wote ni wamoja. Kwa kuwa wote wanatumia mbinu moja nayo ni ku-hire MERCENARIES Japo Gaddafi yeye anawatumia kuua raia wake, CCM wanawatumia kuzomeazomea kwenye mikutano ya CHADEMA
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haaaa haaaa haaaa...! Mmeshanza visingizio sio!
     
  19. N

    Ngokongosha JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    tatizo hapo si manyerere, kwa mtizamo wangu mimi tatizo ni wenje pamoja na ccm, kwa nini nasema hivyo? Kabla ya uchaguzi kukaribia wamachinga walikuwa wakifanya biashara katika maeneo husika waliyopangiwa, uchaguzi ulipokaribia ccm wakawaachia wamachinga kuzurura hovyo kwa nia ya kupata kura, Wenje akawasapoti kwa kusema akishinda hawatasumbuliwa, baada ya uchaguzi kwisha mkurugenzi wa jiji pamoja na manyerere wakataka kuwaondoa wamachinga mjini ili hali ya usafi irudi kama ilivyokuwa kabla ya uchaguzi, sera ya chadema ilikuwa ni kuwabakiza wamachinga mjini na wamefanikiwa, sera ya ccm, mkurugenzi wa jiji na meya ilikuwa ni kuwaondoa ambayo imeshindwa, Hapa Wenje anawaongoza watu kuvunja sheria za jiji kwa kisingizio cha watu kujitafutia riziki, manyerere akitaka kusimamia sheria anakutana n aupinzani wa wenje hivyo kaamua kutulia kuangalia utaratibu mwingine
     
  20. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mgando wewe.
     
Loading...