Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA , Why?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mlachake, Oct 2, 2010.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Bnafsi nilikua najua Dr. Slaa Atatembelea Iringa Tar 3 mwezi wa Kumi.
    Nashangazwa katika mitandao fulani kuwa Dr. atakua Iringa leo. yaani tar 2 October.
    Pita pita zangu mitaani wengi wanajua Dr. atakuja Iringa Tar 3 October.
    Please Clear This mess up!! We really need changes. you are the only hope! dont let us down!!
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    What's the problem? Oct 2 or 3? kama mkutano umepangiwa Oct 3, what's the problem akifika hapo Oct 2?
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    nasikia mkutano utakua October 2. Hiyo ndio shida yangu man.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Relax.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Ni habari njema km umesikia kwa hiyo wataarifu na wengine ..............
     
  7. M

    MC JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tehe tehe teheee,

    Hii kali, kuna mtu post yake ililalamikia ratiba ya Dr. Slaa kutoonyesha kama atafika maeneo ya kwao, wewe unalalamikia Dr.Slaa kufika siku moja kabla.. Man you are Luck, just thank God he is coming and inform others:hand:
     
  8. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani ujanja wote huo hujui wanaopanga na kusimamia ratiba za Slaa mpaka uingie ukumbi kuulizia na kumwaga upupu kiaina?

    Hatudanganyiki lakini kudanganya ruhsa. :tonguez:
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mbona paygod katumwagia picha za Leo Leo za ironga pale mwembetogwa uwanjani wakuu?.....nyomi....poisi wengi lakini hawazuoo watu= hata wao wao busy kusikiliza mapoint ya rais wao.
     
Loading...