Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wazuru Kaburi la Baba wa Taifa Butiama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Feb 27, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Baada ya kuingia Musoma na kufanikiwa kufanya maandamano kwa amani na utulivu mkubwa leo vikosi vitatembelea Wilaya za Mkoa huu. Lakini kabla ya kwenda kwenye wilaya, Viongozi wote tukiongozwa na Kamanda Mbowe tutaelekea kuzuru kaburi la baba wa taifa hayati Mwalimu Nyerere na kuweka mashada ya maua.

    Vikosi leo vitaelekea Tarime, Rorya, Bunda, Serengeti, Mwibara na Musoma Vijijini.

    Hauna Kulala Mpaka Kieleweke.

    Aluta Continua

    Kutoka Musoma

    Regia E Mtema
    Waziri Kivuli-Kazi na Ajira
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    nakutakieni kazi njema.Mungu awasaidie watanzania wote kutambua haki zao kupitia wanaharakati wa CDM.
     
  3. m

    mohermes Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    peopleeeeeeeeeees Poweeeeer
     
  4. m

    mgalisha Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana nimeipenda fateni Baraka za Baba wa Taifa
     
  5. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Good work CDM, CCM wamewakumbatia mafisadi wataokwenda nao kuzimu.
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi CDM lakini pia born again christian, kwamba kuna baraka makubirini, i don't know
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Dada Regia tunawategemea sana Cdm ktk kulikomboa taifa ili. Tuizunguke tanzania mpaka kieleweke. Msisahau kagera pita bukoba mjini,kamachumu,buganguzi ,nshamba,muleba,karagwe na biaharamulo,kuna wanaharakati wa kutosha. Pia dar msiiweke mbali,liunganishe taifa tupate mabadiliko. Msisahau kubeba kadi za chama,maana huwa nashindwa kuelewa ambapo watu wanasaka kadi za cdm kama almasi wakati za chama tawala zipo hadi majalalani! Ongezeni na panua chama ili siku ya ukombozi wa mlalahoi tuwe wengi. Si kuwa na wapambe wengi na wanachama wachache. Pia iunganishe pemba na ugunja katika 'gridi' ya taifa! Fikisha salam zangu kwa mama maria Nyerere. Pia ukiweka shahada kwenye kaburi la mwalimu,weka na sala yako kuliombea taifa auheni ya ugumu wa maisha,mifumuko bei,maradhi,na ufisadi. Tunashukuru kwa taarifa yako,"...nendeni kwa amani.."
     
  8. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Endeleeni.
    Mi nasema maandamano haya yaendelee kwa amani siku ambayo polisi watatumwa kuja kupiga watu, mapinduzi yataanzia hapo tuendelee kuungana
     
  9. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dada Regia naomba sana mfanye ziara kanda ya kati bado wamelala hasa Singida na Dodoma mwaka Jana wakati kampeni nilikuwa Singida kule bado kabisa wamefungwa macho upinzani hauna nguvu sana isipokuwa tu kwa Tundu Lissu.
    Niliona Chadema wakichekwa.
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Toka amekufa ndo leo chadema inaenda?
    12 years?oh my God

    1999 chadema haikuwepo?
    why now?

    Asume umefiwa afu mtu anakuja kuhani after 12 years lol
    Au ndo kutembelea museum?

    Anyway,all the best!
     
  11. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    viva cdm !!! msisahau kutembelea mikoa ya kusini coz huko ndo bado wa2 hawajaelewa umuhimu wa mabadiliko!!!
     
  12. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mpaka kieleweke!
     
  13. I

    Inkognito Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkuu,nategemea una tv au redio kwako,iweje uwaze eti cdm hawajawi kwenda Musoma,wafuatiliaji makini watakushangaa!
     
  15. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tunawatakia mafanikio mema, maana nikiona hivi najua chama kiko serious si vile vinavyoishia Ubungo mataa na kuanza kulalamika.
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Nafikiri Speaker unaumia sana kuona CDM inafanikiwa kwenye maandamano ila unajikaza kisabuni kujifanya unayapongeza (anyway all the best) msemo huu ni wa mtu aliyekata tamaa. Jana ukazua eti mbona huwaona Zitto na Mnyika ukajibiwa kazi waliyopangiwa leo unazua jingine eti Chadema haijatembelea kaburi kwa miaka 12 unauhakika?
     
  17. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu awatangulie wote na kuwabariki sana
     
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Ajabu ina maana hata Mbunge wa Musoma Mjini Vincent Nyerere hajawahi kutembelea kaburi vichwa vingine basi tu mradi aonekane amepost.
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    inawezekana huku bahatika kufatilia vyombo vya habari...Kwa tamaduni zetu mfano tunakawaida ya kutembelea makaburi ya wapendwa wetu...naamini hata wewe huwa huwa unafanya hivyo kila unapopata nafsi...
     
  20. V

    Victim Member

    #20
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    You bring tears to my old ,tired eyes.

    God bless you all.
     
Loading...