Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wazuia magari mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbuki Feleshi, Apr 22, 2012.

  1. M

    Mbuki Feleshi Senior Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuna maandamano makubwa sana katika barabara ya airport Mwanza watu ambao asilimia kubwa ni
    vijana wanaandamana huku wakilisukuma gari la Dr Slaa kuelekea airport.
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Leta full stori nini kimetokea na nini sababu yake?
     
  3. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kamanda Lema gari yake haipo nayo isukumwe?
     
Loading...