Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wazidi kukata tamaa Arumeru Mashariki washindwa kukubalika

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ritz, Mar 28, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Hii ndio wiki ya mwisho kwenye kampeni za uchaguzi mdogo jimbo la Arumeru Mashariki hali ni ngumu kwa Chadema.

    Timu ya kampeni ya CCM inayoongozwa na Mwigulu Nchemba, Steven Wassira, Christopher Ole Sendeka, Livingstone Lusinde chini ya Edward Lowassa.

    Hawa jamaa wamefanikiwa kufunika kabisa siasa za Chadema kwenye kampeni huko Arumeru Mashariki.

    Timu ya kampeni ya Chadema inayoongozwa na Vincent Nyerere, Godbless Lema, chini ya W. Slaa na Freeman Mbowe.

    Kuchelewa kurudi kwa Mbowe katika dulu lala salama kumesababishwa kushindwa kwake kuwashawishi wazee wa kimila kumunga mkono Nassari.

    Tatizo lingine la Chadema wanahubiri mambo kiujumlajumla, hawasemi watatatuaje kero ambazo CCM wameshindwa kuzitatua.

    Tathmini iliyofanywa huko Arumeru Mashariki inaonyesha Lowassa na Slaa wana ushawishi mkubwa ndani ya jimbo hilo, Lakini Slaa anazidiwa kete kutokana na mila na desturi za jamii yake ya Karatu kuwa na tofauti kubwa na za jamii ya Wamasai na Wameru.

    Sasa hivi Chadema wamebaki kulalamika wanatukanwa wakati wamesahau kuwa kina Lema, ndio walianza siasa chafu za kumchafua Sioi Sumari.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaaaaa

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    No mashiko KABSAAAAA!...Sounds like mkonoo mmoja unaandika , mwingine una mixer ya Konyagi na Valuer!..huh!
     
  4. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,269
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    he he he ..acheni woga mbona mnaishi kwa matumaini njoo huku uone magamba wenzako wanavyohangaika usiwe kama nape hajui kinachoendelea huku mwenzako mwigulu hata maji ya kunywa shida hata usiku hana mda wa kuingia jamii forum akitafuta pa kujificha hii ndio arumeru riz mlifikiri igunga huku ha ha ha nawaonea huruma maskini magamba
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mods ondoa upu..pupu huu,
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mkuu una uhakika au unafurahisha Jamvi tu? Arumeru hata iweje haiwezi kurudi CCM, niko hapa Jimboni kiukweli watu wana mwamko mkubwa sana na wanataka mageuzi..kuna Mzee mmoja kaniambia "Kijana mm nimezaliwa hapa, miaka yote ya uchaguzi sijawahi kuona chama kinakubalika kama hiki" akimaanisha CHADEMA.
    Hali niliyoiona Arumeru, CCM ikishinda nitajua kweli hii nchi hakuna uchaguzi huru na haki!
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    masikini magamba wanatafuta atleast njia ya kujipa moyo poleni sana.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Chadema wanafanya makosa makubwa sana kusomba vijana kutoka Karatu, Hai, Rombo.
    Vijana hawa sio wenyeji wa Arumeru Mashariki sio wapiga kura sijui wanamdanganya nani.

    Ni bora mkutano wako wafike watu 50 ambao wapiga kura kuliko wajae watu 10,000 ambao sio wapiga kura.
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]



    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Tarehe 2 Apr 2012 njoo humu Jamvini ulalamike kura zimeibiwa.
     
  14. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    bandugu mapovu mbona mengi umemeza sabuni
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]




    [​IMG]
     
  16. n

    nketi JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Peoplessssssss..........pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..................itafahamika tu!
     
  17. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya tumesikia hicho kichekesho, endelea kutupa afya kwa kupanua misuli na mapafu.
    Magamba chini ya Lowasa, alianza lini?
    Ukweli ulio rohoni mwako umeshindwa kuuficha, si unaona hapo kwenye red?
     
  18. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mkuu safari hii nyie ndio mtakaolalamika.
     
  20. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    "ukiimudu vyema propaganda na ukaitoa katika kiwango cha juu cha juu unaweza ukawaaminisha watu kuwa jehanam ndiko peponi au kuyafanya wachukie maisha ya hovyo na ya taabu ndiyo Paradiso"Adolf Hitler
    Poleni sana wana CCM mliogubikwa na propaganda kama huyu jamaa alie post hii thread Pole Comrade still upo kwenye utawala wa wanaginingi
     
Loading...