Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wazidi kujipanga; Wenje Mambo ya Nje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Jan 13, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kimemteua Mbunge wa Nyamagana, Ezekiah Wenje kuwa Mkurugenzi wa Mambo ya Nje na Uhusiano wa Kimataifa wa chama hicho. Anajaza nafasi iliyoachwa wazi na John Mnyika aliyeteuliwa kuwa Mkurugenzi wa Habari na Uenezi.

    Katibu Mkuu wa Chadema, Dk. Wilbroad Slaa alisema jana kuwa pamoja na uteuzi huo, Wenje ataendelea pia kutumikia Baraza Kivuli la Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni kwa nafasi yake ya Waziri Kivuli wa Mambo ya Nje na Uhusiano wa Kimataifa.

    Hongera Chadema.

     
  2. M

    MPG JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana Wenje kwa uteuzi huo unafaa sana,kaza buti ukombozi upatikane Tanzania,tupo nyuma yako.
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    OK, naona ushauri wa kumpunguzia majukumu Mnyika umezingatiwa.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Lowasa hachukui nchi ..nimeshaona kabisa labda waibe kura kama last time
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nawakubali viongozi wa juu wa CDM coz they are followers of EL!
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    hongera Ezekiel Wenje, hongera Dr. Slaa.
     
  7. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kimemteua Mbunge wa Nyamagana, Ezekiah Wenje kuwa Mkurugenzi wa Mambo ya Nje na Uhusiano wa Kimataifa wa chama hicho.

    Katibu Mkuu wa Chadema, Dk. Wilbroad Slaa alisema jana kuwa pamoja na uteuzi huo, Wenje ataendelea pia kutumikia Baraza Kivuli la Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni kwa nafasi yake ya Waziri Kivuli wa Mambo ya Nje na Uhusiano wa Kimataifa.

    Kwa uteuzi huo, Wenje anajaza nafasi iliyokuwa ikitumikiwa na Mbunge wa Ubungo, John Mnyika ambaye ameteuliwa kuwa Mkurugenzi wa Habari na Uenezi wa Chadema.

    Ofisa Habari wa Chadema, Tumaini Makene alisema jana kuwa chama hicho kimejipanga kuendelea kutimiza wajibu wa chama hicho kwa Watanzania.

    Pia alisema chama hicho kitaendelea kutumia njia nyingine zote za kidemokrasia ili kuunganisha Watanzania katika uwajibikaji wa Serikali na viongozi wake na kuchochea maendeleo ya watu.

    "Wananchi watarajie Chadema kuendelea na ziara katika mikoa mbalimbali mijini na vijijini tukiweka kipaumbele kwa maeneo ambayo chama hakikufika kwa ukamilifu katika mwaka 2011 kwa kufuata ratiba itakayotangazwa na Kamati Kuu.

    "Kwa mwaka 2012, vipaumbele vikuu ni kuboresha mchakato wa mabadiliko ya Katiba ili Tanzania iwe na Katiba mpya na bora," alisema Makene.

    Alisema kipaumbele cha chama katika nyanja ya uchumi ni kunusuru uchumi wa nchi na kupunguza ongezeko la kupanda kwa gharama za maisha na kuongeza uzalishaji bila kufafanua njia watakazotumia kuongeza uzalishaji huo.

    Katika masuala ya jamii, Makene alisema kipaumbele ni kushughulikia vyanzo vya migogoro katika maeneo mbalimbali badala ya kukabiliana na matokeo au viashiria vya matatizo bila kuweka iwapo watatumia maandamano na kama yatasaidia kuongeza uzalishaji kama ilivyo katika kipaumbele cha uchumi.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Vizuri sana.Wenje anafaa sana.Chama makini na sikivu kwa manufaa ya watanzania
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Safi sana CHADEMA chama makini na viongozi ni makini.
     
  10. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaskazini tu!
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Hongera Wenje. Lakini mbona hakuna tofauti na CCM kwamba mtu ni Mbunge kisha analundikiwa vyeo vingine. CDM ingejitofautisha na CCM kwa kuwapa vyeo vijana wengine ambao si wabunge ili nao waonekanane mbele ya watanzania. Sasa kila siku ni hao hao tuuuuu! Wenje, Mnyika, Zitto Wenje, Mnyika, Zitto! Wapeni vijana wengine nao vyeo jamani. Hao wabunge waachwe na shughuli za kutekeleza ahadi zao majimboni pamoja na shughuli za uwazir vivuli.
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Una maana gani mkuu?
     
  13. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pigeni kazi vijana freedom is around the corner.
     
  14. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chadema na CCM yale yale,kurundikiana vyeo 2.
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hakuna tofauti na CCM ukiishakuwa mbunge unajaziwa vyeo!
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hongera Wenje, Hongera CHADEMA, uteuzi umezingatia uwezo wa mtu na mahitaji ya wananchi kwa wakati.
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    bora umeliona, utadhani wengine hakuna. Kuna watu wanafanya kazi, lakini hawana nafasi ya kiutendaji nadani ya chama. Hao wangetumika kuimarisha chama. Mifano ni wale wote waliogombea nafasi mbalimbali za ubunge, hao ni mhimu kwani licha ya kuwa viongozi, itawatia moyo wa kujipanga kwa uchaguzi unaofuata.
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Hongera Wenje.............................!
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ongezeas na nccr, mropokaji anapewa vyeo vya chama. Rejea machali wa kasulu
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ana maana uchagani, umasani, umburu, ujaluoni, usukumani, ukuryan- wote wanapatikana kaskazini mwa tanzania
     
Loading...