Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waweweseka na mkutano wa CCM JANGWANI, na sasa Rukwa na Katavi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kageuka, Jul 15, 2012.

  1. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siamini na ngumu sana kuamini kuwa chama hiki kinachojiita kikuu cha upinzani nchini kimeteswa na sana na mkutano wa ccm Jangwani kiasi kwamba kila wakiongea hawaachi kuutaja mkutano ule, ambao ni kichaa tu atapinga kuwa ulifunika mbovu.
    Sasa mapigo hayo yamehamia Sumbawanga, ambapo jana kwa hakika CCM imefanya kile kilichokosekana kwa muda mrefu sana. Kimetatua kero papo kwa papo ambazo kwa kweli zilikuwa zinakera sana Rukwa. Na mtaani kila mtu anakiri sasa kuwa CCM kwa mwendo huu vyama vya upinzwni vilie tu, wako mbali sana CCM.
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,161
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    Nappe ni kero gani mlizotatua papo kwa papo.? Mlijenga barabara na kuleta maji papo kwa papo.? Na mfumko wa bei ulishuka papo kwa papo.?
     
  3. H

    Honey K JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heeeeeeeee! Dogo inataka moyo kama wa kichaa hivi kuwatetea Chadema leo! Hakika kifo cha CDM hakikwepeki! KIFO CHA CHADEMA KWASASA HAKIKWEPEKI KAMA ISIVYWEZEKANA KUZUIA JU LISICHWE!
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wewe Badala ya kuzungumzia Pesa za USWISI; Ardhi zilizochukuliwa na Wafadhili; Madini wanapewa bure Wazungu

    wewe unajali na CHADEMA... Amka... Uliza nani kaficha Mali nje???
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Naona hii ni thread ya pili umeanzisha lakini zote hazina mshiko naona bado unafanya propaganda zile za kizamani za wakina mukama na Nape
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    ..............kama mimi na wewe.
     
  7. N

    Nipe tano Senior Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuelezeni kwanza NANI ALITAKA KUMUUA DR. SLAA NA KWANINI SLAA HATAKI KUTOA USHAHIDI KAMA TUHUMA HIZI NI ZA KWELI.? SLAA HAJAWA RAIS ANAIBA WAKE ZA WATU HIVI AKIWA JE SI ATATIA BARABARANI? NA KISUKARI KILE LAZIMA ANAKUNYWA VIAGRA HAKA KAZEE
     
  8. N

    Nipe tano Senior Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usituchanganyie madawa hapa! NANI KAKUZUIA KUANZISHA YAKO ILI KAMA INA MASHIKO WAJE KUJADILI HUO WIZI?
     
  9. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kati ya ccm na chadema nani anaye weweseka. mbona wanaiga kila wanachokifany cdm nanyie wafisadi njooni na opereshi yenu. hivi ya kuvua gamba iliishia wapi vie. it was like a move.
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,161
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    Nani dogo.? kuwa na heshima naweza kuwa babaako mdogo......hata ubadilishe IDS wewe gamba tu a.k.a vuvuzela....vipi nasikia mzee wa smg alizomewa vibaya sana ikabidi aanze kuongelea maswala ya megawati.!!
     
  11. N

    Nipe tano Senior Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona habari nilizonazo yeye huyu ndo babaako mzazi? Au mamaako hajakwambia?
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    Pandikizi lingine la magamba...wanaibuka kila siku utadhani uyoga.

    Join Date : 22nd June 2012
    Posts : 11
    Rep Power : 306
    Likes Received0
    Likes Given0
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    sasa mambo ya viagra yana toka wapi, au alisha kuhemea kwenye kishogo ukajua ana kisukari..
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Duh! Nilimiss sana mambo mengi hapa JF...
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Heee...kumbe hawa ndio great thinkers wa siku hizi...
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,161
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    jibu hoja mtoto wa kike usinitafutie ban.!
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nyie ndiyo mnatuchanganyia madawa watanzania kuteka ateke msangi kisha apeleleze msangi kisha anakuja na movi kihind
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mbona hayo mahojiano ya siku zilizopita Kama kupigwa kwa wakina highness kiwia huko mwanza majibu hayajatoka mauwaji ya Arumeru na Igunga mnalimbikiza mahojiano bila majibu yake dhaifu nyinyi
     
  19. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    SLAA ni kidume cha MBEGU, hata kama Mamako anauwezo wa kupakaa carolite mpeleke atamchukua tu na kumtimizia mahitaji yake ya kimwili.
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kama utesaji wa serikali huko mabwepande?
     
Loading...