Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wawe makini zaidi na hujuma za CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by luhala, Oct 27, 2012.

  1. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kadiri 2015 inavyosogea CHADEMA inazidi kusakamwa na tuhuma toka kwa wasioitakia heri kwa tuhuma hizi au zile zikiwemo za ukaskazini, migogoro ya ndani na kuhusishwa na ukristo na hivi karibuni wimbi la wanaojitangaza kuwa watagombea urais kwa tiketi ya chama hicho.

    Matukio haya; liliwepo lile la waziri kukitabiria "kifo" chama hiki kabla ya uchaguzi ujao yananiaminisha kuwepo mkono wa serikali katika kutengeneza "migogoro" ndani na nje ya chama hiki. Sasa nakumbuka mazungumzo yangu na mmoja wa viongozi wateule wa JK mara baada ya kuapishwa na kuwateua viongozi wake waandamizi ambapo mimi na jamaa yangu mmoja tulikwenda kumpongeza mmoja wa wateule wake hao ambaye tulisoma nae na kufanya nae kazi kwa miaka kadhaa na alibahatika kuteuliwa tena katika nafasi ya uongozi katika serikali ya awamu ya pili ya JK. Baada ya kutafakari sana nimeamua kuyaweka mazungumzo yetu ili ma-great thinkers watafakari na waone kama kuna relation na yanayojitokeza sasa kwa CHADEMA.

    Alikuwa jamaa yangu aliyenifahamisha mapema kabisa kwamba rafiki yetu yule alipata uteuzi tena katika awamu hii na kuniasa twende kumpongeza licha ya msimamo wangu wa kuziunga mkono harakati za CHADEMA. Tulikwenda naa kupokelewa kwa bashasha na baada ya mazungumzo marefu yakiwemo ya kumpongeza yeye binafsi kuteuliwa na mgombea urais wao "kushinda" ghaflaalibadilika na kuanza kufoka ifuatavyo:

    "Washenzi hawa wametusumbua sana safari hii, wamemsumbua sana mheshimiwa na nasema hu ndiyo mwisho wao. Hatutawapa fursa nyingine tena ya kutusumbua kama walivyofanya safari hii. Kwani wao CHADEMA ni nani haswa, mbona wenzao NCCR tuliwamaliza kianina? Nakwambia 2015 hakutakuwa na CHADEMA wala huyo mnayemwita Dr. Slaa kwani serikali ina mikono mirefu na tumeshajipanga kuhakikisha kunakuwa hakuna usumbufu tena 2015. Nakwambieni huyo Dr. Slaa na hata Mbowe watausikia ugombea urais kwenye bomba tu na tutahakikisha vyombo vyetu vinawavuruga kabisa na huenda hata wasiwepo ifikapo 2015"

    Ni baada ya maneno hayo mwenzangu alianzisha topic nyingine iliyotamalaki huku tukigida bia na kutafuna kuku hadi tulipoagana. Toka wakati huo tunawasiliana kwa simu lakini hatuzungumzii siasa.

    Kazi kwenu ma-great thinkers kutafakari kama mihemko inayoitwa "migogoro" ndani ya CHADEMA ina uhusiano na remarks za kiongozi huyu mwandamizi.
     
  2. mbwigule

    mbwigule JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ala Kumbe! Kazi ipo kwelikweli.
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Huyo rafiki yako kama ni kiongozi basi aliropoka hayo kwa mhemko wa kuteuliwa.
    -Chadema ni chama kikubwa sasa na tumeshavuka level ya Migogoro kama ya NCCR-Mageuzi
    -Ofcourse Jitihada za serikali na usalama kuisambaratisha Chadema zipo na zinajulikana ila hawatafanikiwa
    -Wanaojaribu kuihujumu Chadema pamoja na msajili wa vyama vya siasa.Wasitegemee kuwa vijana chadema tutavua combati,itakua hatari zaidi

    -Mwisho huyo rafiki yako(adui wa kizazi hiki na vijavyo) mpe ujumbe kwamba mbinu zao tunazijua na Chadema haitadhurika wala viongozi wake.
    -Na Kwa wale wanaotumika kuhujumu Chadema,be warned!
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa taarifa inayojitosheleza. Ni wake-up call kwa wanamageuzi wote. Ni kweli NCCR MAGEUZI ilikufa ghafla tena kwa msambaratiko mkubwa huku viongozi wake wakuu wakihamia CCM akiwepo Masumbuko Lamwai.
     
  5. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo itakuwa kweli kwamba wao wangependa kuipoteza ama kuifuta chadema ktk duru za kisiasa ila mungu yuko pamoja na hawa watz wanyonge,
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Jambo dogo sana ilo,enzi ya NCCR zilikuwa ni zile enzi ya zidumu fikra za mabalozi wa ccm,CKU HIZI HAO MABALOZI WANAIENEZA M4C kinoma..Hawataweza.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    "Chadema ni chama kikubwa sasa na tumeshavuka level ya Migogoro"

    Naomba mkuu uendelee kutafakari hayo
    maneno yako. Naona kama umejiandikia tu bila kuangalia hali halisi ya CDM kwa sasa na migogoro iliyopo.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru sana kwa taarifa hii na siyo ya kuifanyia upuuzi hata kidogo kwani hawa mafisadi kwa kweli wana mawazo yanayoendana na maelezo haya. Ila hakika enzi ya NCCR MAGEUZI naona haitajirudia kamwe,kwani wanainchi wanaona wenyewe yanayojiri maishani mwetu! Mi naweza kusema HATUDANGANYIKI tena!
     
  9. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Je taarifa hizi zina ukweli wowote au ni tamthilia ambae mtu yoyote anaweza kuitunga ili apate kuungwa mkono kwa anachokiamini kama unaipenda CDM ungepeleka kwa wahucka sio hapa kwani wanasoma wengi hapa hongera kwa tamthilia nzuri na fupi
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Rejao,
    Hiyo ni sheer fantasy.Naifahamu Chadema mkuu,siandiki kwa kubahatisha.

    Migogoro ikiwepo Chadema ukaona kimya basi ujue migogoro hiyo ni healthy na inatakiwa iwepo kwenye taasisi yoyote imara.Ikifikia level ya kuhatarisha interest za chama inashughulikiwa fairly and squarely
     
  11. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwarobaini ni kuzuia wizi wa kura unaofanywa na chama tawala.
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    BIG UP. CCM WANAWEWESEKA, WAKAE WAKIJUA CHADEMA C MBOWE. ZITO WALA SLAA, M4C C MBOWE WALA SLAA, HII KITU IKO NYOYONI MWA WATU, NYOYONI MWA VIJANA WAZALENDO NA C WA UVCCM WAZANDIKI, WALA RUSHWA KM BABA ZAO, HATARI NA WAROHO KM FISI, NAAMINI TUTASHINDA KWAN TUMEANZA NA MUNGU NA NDO TUTAMALIZA NAE, WALA RUSHWA NA MAFISADI CCM ALWAYS WAKO NA SHETANI MBWA AWa
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    rejao umenukuu kimakosa,ben kasema chadema imevuka migogoro kama ya nccr na si imevuka migogoro.
    kuwa makini na hoja za ma gt tofautio na hapo hatukuelewi.
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ni kosa kubwa sana kuingia kwenye uchaguzi bila chadema kwani hiki ndio chama pekee kilchotuliza mzuka wa vijana kuinyakua ikulu kwa njia ya maandamano.nasema ni kosa kubwa sana kwani kufuta chama haimaanishi umeufuta upinzani dhidi ya serikali.chadema ikiingia kwenye mgogoro kabla ya 2015 tutarajie vita vya wenyewe kwa wenyewe.
     
  15. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Hapa ndipo wanapokosea.Mimi ni mmojawapo
     
  16. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Upepo wa mabadiliko huu, hauwezi kuzuiwa kwa chochote! Unapiga kotekote, unawezaje kuzuia mafuriko?
     
  17. z

    zuhra Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ww hujui chadema chama cha kidini kikabila unaona wanavyomhujumu zito kisa iz muslam and not from north
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Great thinker indeed....
     
  19. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    View attachment 69478 labda CAROLITE ndio itumikayo kuwhujumu kama atumiayo huyo aliyekuwa mke mtu....ambaye amesababisha mumewe wa awali kuogopa kupigwa na kitu kizito chenye ncha kali na BABU
     
  20. L

    Luiz JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema wamepita mapito mengi ya kusakamwa na serikali ya ccm kikubwa wanainchi wa kipindi wameelewa au wanajua adui wao ni nani ndio maana serikali ya ccm itakuja na propaganda mbaya kwa chadema mwisho wa siku zinapuzwa badala yake hupata wafuasi wengi na ungwaji mkono mkubwa.
     
Loading...