Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wawasha mwenge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Jan 25, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chadema mkoa wa Mara wamewasha mwenge(taa ya kandili-chemli) itakayozunguka mkoa wote wa mara kumulika ufisadi na kuungamiza. Source ITV news.
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Nani aliyeongoza tukio hilo? Any way good move.
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huku tunakoelekea kutamu, kweli tanzania itaokolewa au kuangamizwa na watanzania wenyewe.... na dawa ya ubaya si kuusema tu bali kuukataa kwa vitendo na kwa nguvu zote!!!:)
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wawashe hata matairi yaani mwaka huu hakuna mchezo ...wazmezidi sana usanii hawa CCM
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    hii ni bab kubwa
     
  6. peck

    peck JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana endelezeni mapambano! Tanzania ikombolewe kutoka kwenye wimbi la ufisadi, rushwa, matumizi ya mabavu ktk uongozi, kama mwenge wa Mwalimu Nyerere na wakoloni, wahujumu uchumi, wala rushwa. VERY GOOD CHADEMA, Mwenge wenu usiishie Mara tu na Uzunguke Tanzania nzima kwani mafisadi wapo kote Tanzania.
     
  7. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    patamu hapo, lazima kieleweke mwaka huu.
     
  8. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Limeongozwa na mh. Shibuda mb wa maswa.
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I saw it. Nawapongeza sana.
     
  10. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    safi sana
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tutachangia wese la hiyoo taa imulike mafisadi wote
     
  12. B

    Bake wa Nyegina Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya umma ni kama maji ya mafuriko, ni vigumu kuzuiliwa na mifuko ya siment iliyojazwa mchanga ndani......!!!
     
  13. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,381
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Zianzishwe mbio za mwenge wa kandili/chemli
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    AG WEREMA anasemaje juu ya kua na mienge miwili ktk nchi?ule wa ccm upo ktk katiba ya nchi au ya ccm?
     
  15. g

    gnm Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    hiyo kali nafikiri umefika mahali tuwapigane kwa nguvu zote dhidi ya huu ufisadi hapa Tz
     
  16. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Aluta continua......

    Peeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeplez Powere
     
  17. R

    Realist Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera sana CDM maana mmerudi kwenye maana halisi ya mwenge - kumulika.
     
Loading...