Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waunguruma leo viwanja vya barafu hapa dodoma.........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Oct 19, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Leo kwenye viwanja vya barafu viongozi wa kitaifa wa CHADEMA watakuwepo hapa Dodoma kwenye viwanja vya barafu kwa ajili ya mkutano wa kuongea na umma wa Dodoma,nipo njiani tayari na kombati langu naelekea kwenye mkutano.........nitajaribu kupiga picha kwa kasimu kangu ka kichina if possible..na tegemeeni upadates za nguvu...
     
  2. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa Mkamanda pa1 sana, viongozi gani wa kitaifa watakaokuwepo? agenda nini kamanda?
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hongera kamanda my mamaa kunty nadhani atakuwa ndani ya nyumba.
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Makamanda safi sana, c walikuwa wanasema ni vyama vya msimu?
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pamoja sana kamanda. Usikose kutuletea Uhondo wa Picha za Wakombozi
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu, ngoja nimalizie Tusker Malt yangu hapa Rose Garden Bar ili nijiunge nanyi.
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jaman nipo eneo la uwanja wa barafu,lakini polisi wametanda,jukwaa limebomolewa la mkutano,nadhani kibali kimekatali. Taarifa zaidi zitafuata.
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kumbe walitaka kufanya mkutano bila kibali? sasa hao viongozi wanatoa mfano gani kwa jamii..bora hata wameyabomoa..
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa kuna baadhi ya magari ya chadema nimepata taarifa yapo kituoni central,bado cjajua tatizo nini ila kuna defender mbili zipo uwanjani hapa na maaskari wa kutuliza fujo na ghasia wapo stand by,kwa ajili ya kutawanya mkusanyiko wowote.
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    uwe unakua.mana unakuwa haueleweki,wewe hujui kitu,iweje asubuhi watangaze na jioni wakataze?
     
  11. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Heading inabidi ibadilike from CHADEMA kuunguruma leo kuwa CHADEMA washindwa kuunguruma leo
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hao lazima hawakufuata sheria/taratibu za polisi tu kama walifuata magazeti na JF wangetoa taarifa mapema zaidi

    Halafu Dodoma si ngome ya CHADEMA kabla hawajaenda huko ni bora wafanye uchunguzi wa kukubalika kwanza na jamii ya Dodoma wakiwamo Polisi
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dodoma is a traditional CCM's stronghold so Chadema should be extra circumspect when getting its nose there. The RPC himself was once quoted proclaiming himself as a loyal CCM supporter and would do anything in his hands to protect party's interests as far as his capacity is concerned.
     
  14. d

    dotto JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwani Dodoma ni nchi tofauti na Tanzania?. Huko kukubalika kuna maana gani? Mbona Nape alikuwa Mwanza kwani CCm wanakubalika huko? Tuendako ni kufupi kuliko tulikotoka. Polisi uchwara waangalie hili. Take an example jamaa wa Kenya na Ocampo.
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Rpc wa Dodoma Zelothe Stephen atakuwa amepenyeza mkono katika kuona kwamba chadema hawafanikishi kufanya mkutano hapo dodoma.

    Jamaa ni kada mtiifu wa magamba kwahiyo hashindwi kutumia ukereketwa wake kuwawekea kauzibe chadema.

    Na anafahamu kwamba vyuo vikuu vimefunguliwa lazima kungekuwa na watu wengi sana wakihudhuria mkutano huo.
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    ni mwita ninayemjua au kuna mtu ametumia id yake nimekaa na wakurya wako smart sana ila ww nlikuweka kwenye kundi la mkurya feki,maana hata wauza mayai na kuku huku pugu walikuwa wanaelewa ufisadi na athari za hii govt mbovu.
     
Loading...