Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema watowa kichapo cha mbwa mwizi kwa wanaccm.ccm nan wamtowa nundu mwanatakukuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tukundane, Oct 30, 2012.

  1. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,081
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Wanachama wa chadema waliwashambulia wanachama wa ccm kwa marungu na kuwajeruhi kwa kuwakata kwapanga usiku wa tarehe 28 kuamkia tarehe29.baada ya kuwafuma wakiwa wanazunguka kila nyumba ya mpiga kura majira ya usiku na kumuhonga kila mpiga kura kiasi cha tsh10000/=.chadema waliamuwa kufanya msako baada ya kutonywa kuwa ccm wanatumia njia hiyo ili waweze kushinda nafasi ya udiwani ambayo ilikuwa inashindaniwa katika kata ya mpapa wilayani mbozi. pia walikamatwa walinzi wa chama hicho na kupigwa kipigo cha mbwa mwizi na kuwapora fedha zote zilizo kuwa zinatumika kuwahonga wapiga kura.wakati huohuo wanachama wa ccm walimtowa nundu mtumishi wa takukuru akiwa kwenye shughuli za kikazi baada ya kuingia kwenye kambi ya wanaccm.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    :ban:..............
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Source please!!
     
  4. M

    Mea2 Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndo maana hatuendelei habari ya juzi unapost leo
     
  5. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Saaaaaaaaaafiiiiiiiiiiii saaana tumerudia enzi yetu ile ya upinzani-ngumi baada yakuona kumbe wenzetu wakifanya fujo policcm wanafurahia sasa ngoja tuwaonyeshe kuwa sisi ni Noma kwa ngumi na ustaarabu ni msisitizo wa viongozi wetu ambao ccm wanautumia vibaya sasa kama mbwai mbwai tuone nani atakaye salimu amri m.a.t.a.k.o yao nyinyiemu
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndio siasa zenu hizo za kutoana manundu?
     
  7. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,081
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    ni mimi mwenyewe nilihusika kuwaokoa baadhi ya wahanga.
     
  8. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nawatakia mapgano mema.
     
  9. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,081
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    nimechelewa kupost kutokana na mazingira niliyo kuwepo.
     
  10. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    CCM hawajaenda kushitaki polisi?
     
  11. P

    Paschal Leonard Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S 41:Mimi siwaelewi watz watatufikisha wapi, hivi hawa wanaopewa hongo hawawezi kuwatosa kwa kutowapigia kura halafu ikawa fundisho kwa rushwa?
     
  12. S

    Simba Yuda Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini baada ya uchaguzi matokeo ya udiwani yalikuwaje tunaomba utujuze!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,081
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    swala la kwenda polisi lilikuwa halikwepeki.hasa kwa wale waliojeruhiwa kwa mapanga kwa ajili ya kupata pf3 ikiwa ni pamoja na mtumishi wa takukuru alietolewa nundu kwa kupigwa jiwe na wanaccm.walipojaribu kuwa shinikiza polisi wawafungulie kesi ili wanachadema wakamatwe.walishauriwa na polisi kutokufunguwa kesi kwa vile waliopigwa walikuwa siyo wakazi wa kata husika pia ilikuwa ni usiku.mazingira ambayo yangewapa wapinzani wao kuwahoji kuwa wao siyo wa kazi wakata hiyo na ilikuwa ni usiku hivyo walikwenda kufanya nini.kitendo ambacho kingeimarisha ushahidi wa chadema kuwa walifumwa wakitowa rushwa kwa wapiga kura.
     
  14. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,081
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    ccm waliibuka kidedea kwa kura 900 dhidi ya kura 375 za mgombea wa chadema.huku kulikuwa na wapiga kura 2000 ambao karibu wote walihongwa na ccm.
     
  15. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,031
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Umekurupuka mkuu wangu!!wapi huko?
     
  16. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,081
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    sija kurupuka mkuu wangu labda hujanipata vizuri.nimesema kuwa kata ya mpapa wilayani mbozi.kwa nyongeza wilaya ya mbozi iko mkoani mbeya.ambako kulifanyika chaguzi katika kata 2 ya mpapa na muyovizi na zote zimechukuliwa na ccm.anaetuhumiwa kumwaga fedha katika kata hizo ni Mwigulu nchemba ambae alifika kufunga kampeni katika maeneo hayo tarehe 27 na usiku huo huo wa kuamkia tarehe 28 siku ya kupiga kura fedha zilimwaga kuliko siku za kawaida.ingawa hapo juu nimeandika kuwa ilikuwa usiku wa kuamkia tarehe 29 sahihi ni tarehe 27 kuamkia siku ya uchaguzi tarehe 28.asante kwa kunifanya nikumbuke na kosa nililo lifanya.
     
Loading...