Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA watoke Nje vikao vyote kupinga mjadala kutopelekwa Bungeni wa Mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanza_kwetu, Feb 3, 2012.

  1. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yes; hii ndio silaha iliyobaki sasa; kama wamepinga Katiba wakaeleweka; kama wamepinga udhalimu mwingi wakaeleweka sasa muda ni huu; mjadala wa madaktari usipojadiliwa leo hii watoke ktk ukumbi kulazimisha jambo hilo; mimi nawasilisha
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    CCM wangejadili kama wale wa kule Apollo wangegoma but sio wetu
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wasitoke bwana safari hii bora milango ifungwe zipigwe tuu, kukimbia matatizo ni upumbavu!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ukiongelea ishu ya kutoka nje ya ukumbi unanikumbusha Regia Mtema(rip...naamini umeanza kupumzika na kashkash za dunia hii ya shida)...
     
  6. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa hiyo hotuba imekuja na solution zipii?..Dr Mponda acha kuchezea afya za watz,au kwakuwa wewe na wenzako mnatibiwa India?..ila 2015 sio mbali,mtapata picha kamili!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    siungi mkon o hoja. watu wanakufa mahospitalini
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ukiwahakikishia wasaini 200,000 alafu watoke watafanya hivyo else
    napita tu
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    usiwachuze bana wenzio wakiumia wanaletwa dar na ndege wanapelekwa appolo ..india ama moati kama alipo dada asha
     
  10. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Waangalie namna zaidi ya hii
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Same ol' shit!
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    namba ya watakaowajibishwa inaongezeka.wabunge wa ccm waliopiga makofi kuchekelea maafa.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaaa..Sipati picha bi kiroboto kakunjwa anapigwa vifuti na Lema huku kapteni komba anapigwa vichwa na Zitto
     
  14. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jana tumeshuhudia bunge likikataa kujadili hoja 2, kwa hiyo hata hiyo ya Mgomo wa ma Dk ikikataliwa hakuna haja ya kulazimisha. Itakuwa ni ukosefu wa busara kutoka nje eti kwa sababu hoja imekataliwa. Mbona jana waliokuwa wanataka hoja ijadiliwe hawakutoka nje?
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Suluhisho ni kuja kushtaki kwa wananchi
     
  16. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kutoka toka bungeni hovyo ni utoto tu, kweli bora milango ifungwe mikono itembee watu waheshimiane.
     
  17. T

    Tilya18 Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM mckubali kuendelea kuingia bungeni huku wananchi waliowaweka madarakani wakiendelea kuangamia kutokana na mgomo wa madaktari.


    Hoja ya mgomo wa madaktari ijadiliwe bungeni ikishindikana nguvu ya UMMA tupo tayari kwa UKOMBOZI.
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Laiti wabunge wa CCM nao wangekua na mwamko kama hivi nakuambia Bunge letu lingekua na heshima na mawaziri tumbo kuwaka moto pindi wanapokutana na wawakilishi wetu huko mjengoni.

    Lakini kwa ule ulaghai wa kuwageuza MUHURI WA KUPITISHA KILA UCHAFU, bunge letu linadharaulika kweli kweli kwa watawala wetu wazembe hawa na ndio maana kila siku wanauchapa usingizi wa pono na kuuteremshia na rushwa minono minono kiulaiiini.

    Dharau hizi zote na maendeleo kuzorota nchini, wabunge wazee wa CCM ndio wa kulaumiwa pamoja na yule afisa wetu mkuu aliyepewa kazi eti kwa kigezo tu kwamba Mungu limjalia kuzaliwa wa kike ila utendaji SIFURI bure kabisa wala hamna kitu pale!!
     
  19. H

    HByabatto jr Senior Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "PUNDA AFE MZIGO UFIKE" hiyo ndo falsafa ya CCM.
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ikiwa katiba mpya wameweza hili la posho dogo mbona linashindikanika??? i mean CDM watoke njee ya ukumbi washinikize mfumo wa posho serikalini ufutwe.

    Mimi nishaanza kuhisi CDM wanaongea kukataa posho huku wakijua kwa 100% posho zipo yaan wanaulaghai umma kuwa hawazitaki huku wakujihakikisha posho zitaendelea kuwepo

    Kama CDM hawatashinikiza kisawasawa mwisho wa siku wanaonekana kama CUF a.k.a maslahi tumbo.
     
Loading...