Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema watoa rambirambi kwa serikali ya Japani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicas Mtei, Mar 23, 2011.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Chama cha demokrasia na maendeleo (CHADEMA) Kimetoa rambrambi ya dola kimarekan 2,000 kwa ubalozi wa Japan kutokana na tetemeko la baharini lililoikumba nchi hiyo. Rambirambi hyo imewasilishwa na mwenyekiti wa CHADEMA bwn Mbowe akiwa na mawaziri vivuli Wenje na Lissu.

    Chanzo: Chanel ten
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chama cha demokrasia na maendeleo, CHADEMA, wametoa rambirambi zao kwa serikali ya JAPANI, rambirambi hizo ni pamoja na UA , na dola 2000, kama mkono wa pole.Wabunge waliowakilisha CDM, ni MBOWE, WENJE , MNYIKA na TUNDULISU. Rambirambi hizo , pamoja pole zimepokelewa na balozi wa Japan hapa nchini, akipokea rambirambi hizo Balozi wa Japan, alisema anashukuru nchi mbalimbali pamoja na watanzani kwa ushirikiano walionyesha katika kipindi hiki kigumu kwa nchi yao.

    source:CHANEL TEN
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Inapendeza. Ningependa kujua na vyama vingine wameonesha vipi kuguswa na hilo janga.
    Ahsante.
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyama vingine vya upinzani tanzania kama CUF vipi nao wameguswa na wamesema nini?
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    SASA TUSUBIRI MAFISADI CCM LAZIMA WAJIBU KWA KUTOA DOLA 50,000 HALAFU JK ANASAFIRI NEXT TO THAT ANAENDA JAPAN KUOMBA DOLA 30,000

    SANAA IMEZIDI

    ccm inakufa
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    teh teh....................:juggle:
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kweli kabisaa. Na tunavyopenda mashauzi.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ni nzuri hii!
     
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nakushukuru mkuu kwa kuiweka sana. Lakin imeeleweka. Ubarikiwe.
     
  10. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatua ya CHADEMA kutoa msaada wa dola elfu mbili kwa ubalozi wa Japan kusaidia maafa ya tetemeko la ardhi nchini humo ni jambo la kupongezwa sana katika medani ya siasa za kimataifa (international politics). Kwa njia hii chama hiki kikuu cha upinzani kinajenga marafiki zaidi wa nje, na pia kujitambulisha rasmi kuwa ni chama mbadala katika kushika dola endapo chama tawala kitasambaratika, kama inavyotarajiwa na wanazuoni na wafuatiliaji makini wa siasa za nchi yetu. Big up CHADEMA!
     
  11. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Mpaka sasa sioni kasoro na hatua wanazochukua wapambanaji hawa. Kimsingi wamefanikiwa kwa kiasi kikubwa sana. Hofu yangu ni kwamba wanajua hatari ya kuendelea kuwa na ZK lakini wamaamua ama kutochukua au kuchalewa kuchukua hatua. Kwa mtazamo wangu juhudi nyingi zitapotea bure endapo huyu mwajiriwa mwingine wa RA ataamua kukiporomosha chama.
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wamewataimu kafu
     
  13. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umechangia au mlata habari tuuuuuuuuu.ni jambo jema lakini.
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    cheap popularity! jipendekezeni.
     
  15. kmwemtsi

    kmwemtsi Senior Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    big up CHADEMA
     
Loading...