Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema watikisa iaa(uhasibu) arusha,watu wajivua ccm.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lapc, Apr 20, 2011.

  1. l

    lapc Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha Maendeleo na Demokrasia CHADEMA, kimetikisa chuo cha uhasibu arusha (IAA) baada ya MH Lema kufungua tawi jipya ukanda wa uhasibu,huku mamia ya wanafunzi wa chuo wakichukua kadi za CHADEMA na wengine kurudisha kadi za CCM na kuwa wanachama wa CHADEMA.Huo ni mwelekeo mwema kwa wanaharakati wa mabadiliko...PEOPLES.....................
    IMG_0004.JPG
    HAO NI BAADHI TU YA WANAFUNZI WALIOKUWA WAKIENDELEA KUCHUKUA KADI.takribani watu 400 hivi walihudhuria.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Oh! I can see they have disobeyed Newton's law of Gravitation
     
  3. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good Lucky CDM!!!
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mh Godbless Lema! Anachapa kazi ninamkubali, naweza kusema ni role Model wangu kwa upande wa mambo ya siasa kwa wabunge wa Bunge la JMT.
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hapo bado mbona mpaka kitaeleweka by 2015 maaana hawa CCM lazima waelewe zaidi, na sio ufisadi tu wanaoufanya mbele za watu.....
     
  6. l

    lapc Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo hvyo@papizo,2ko kasi jamaa kamwaga sumu za ukweli,ccm hawana chao mpaka katibu wa ccm tawi la uhasibu kasign out cmm kaamua kukata kauli na kutubu na kulogin CDM....CDM 2ko pamoja pamoja 2tajenga nchi ye2..
     
  7. k

    kakini Senior Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani naona maendeleo yako safi
     
  8. mbinguni

    mbinguni JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2013
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 1,500
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hongereni sana
     
  9. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2013
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 54,907
    Likes Received: 34,706
    Trophy Points: 280
    Viva CDM...!
     
  10. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2013
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,733
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Unaikunbuka hoja yoyote aliotoa bungeni?
     
  11. b

    brigh wise Member

    #11
    Nov 30, 2013
    Joined: May 4, 2013
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amin usiamin 2015 CCM itashinda tena kwa kishindo! Wapinzani walikua CUF! CHADEMA wanaigiza tu! wakiwa na njaa wanapiga keleleee!! wakiitwa ikulu inayoongozwa na Rais wasiyemtambua wanapewa chai wanarudi wapoleee! Hao ni wahuni kama wahuni wengine tu!! Polen mambulula mnaodanganywa na wahuni wenzenu! "I can't let my country go to the dogs". By Nyerere J.K (1995).
     
  12. m

    mahakama ya kazi JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 1,437
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    anahusudu ngumi zake
     
  13. m

    mahakama ya kazi JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 1,437
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    namuhusudu kwa makonde yake.jamaa hatari huyu.ila hoja za maana hana
     
  14. ngo one

    ngo one Member

    #14
    Nov 30, 2013
    Joined: Nov 20, 2013
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaa!,
    ungesema tofauti na uchagani ingeleta maana ila kwa hapo, cha ajabu nini wakati
    chaga + chaga = CHADEMA
     
  15. MWAKISALU

    MWAKISALU Member

    #15
    Nov 30, 2013
    Joined: Nov 1, 2013
    Messages: 79
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kaka BRIGH WIZE quotation zako angalia sana na make sure zinarelate na maada yako. Mwl nyerere bado tunamheshimu sana si mtu wa kumquote hivyohovyo tu. Nakushauri sana kuwa makini ktk kuchagua quotation zako.
     
  16. b

    brigh wise Member

    #16
    Dec 1, 2013
    Joined: May 4, 2013
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Mwakisalu, niko makini sana na nina uhakika na ninachokisema! CHADEMA mnielewe kwamba bila kumung'unya maneno hawana hadhi wala uwezo wa kuiongoza Tanzania!Kama huamin jiulize Chacha Wangwe yuko wapi?Kwa nini kila anaeonekana kuwa na ushawishi ndani ya chama anaundiwa zengwe?Kafulila?Na sasa Zitto!Mkifika salama 2015 Mungu mkubwa!!! Mwl. Nyerere aliona mbali sana!Chadema ni wanafiki, waongo, wazandiki na waroho wakubwa!Mie kabla sijawaelewa niliwaamini sana lakin baada ya kuona wanaenda hadi ikulu kunywa chai nikatupa na kadi yao na staki hata kuwaona mbwa mwitu hawa!Vumilia ipo siku utanielewa tu!Sorry!
     
Loading...