Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema watifua ndani ya Kilosa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtego wa Noti, Sep 26, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo ndani ya Kilosa ilikuwa ni patashika nguo kuchanika pale ambapo uongozi wa wilaya ya Kilosa walipotifua na kuonesha umma wa watanzania kuwa sasa kilosa siyo ngome ya CCM kama ilivyokuwa ikiaminika.
    Wakipanda jukwaani kwa zamu, makamanda mbalimbali wa ndani ya wilaya ya kilosa walishambulia jukwaa na kutoa elimu ya uraia kwa wananchi ikiwa ni pamoja na kuanika maovu y CCM na serikali yake kwa wananchi.
    Vilevile viongozi hao wa CDM kilosa wamekemea tabia ya CCM kuoneza propaganda za kidini na kikanda kwa chama cha demokrasia na maendeleo baada ya kuona kuwa moto ulioanzishwa na chadema wa kudai mabadiliko hauzimiki.
    Cheki picha mwenyewe hali ilivyokuwa jembe la chadema la kimamba, kilosa jukwaani.jpg mkutano wa chadema kilosa.jpg Katibu wa chadema wilaya ya kilosa.jpg !
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Bado watu wanauoga mbona wanajificha....CCM sumu wanayoieneza ya udini itawarudi...........
     
  3. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kudos Ndio matunda ya M4 C hayo , Ndio maana magamba wanamtumia Tendwa ili atafute jinsi ya kuizuia
     
  4. G

    Gene Senior Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wataelewa tu
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona watu kiduchu hivyo utadhani halmashaur ya kijiji
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CHADEMA ndio nuru inayowamulika watanzania wote. No Chadema no Tanzania.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    inaonekana mpiga picha sio proffesional. Amepiga jukwaa kuu akaacha hadhira ambayo ndio most interested part.
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Yes hapakuwa na mahudhurio mazuri kutokana na woga wa kilichotokea wiki chache zilizopita,ushauri ni kuwa makamanda wasikate tamaa hata siku moja,baada ya siku chache nawashauri warudi tena kilosa,woga utawa umepungua na mahudhurio yatarudi kwenye level ya kawaida ya chadema,Big Up makamanda.
     
  9. r

    raymg JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weka bs uliyopiga kama proffesional....
     
  10. r

    raymg JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Me naona kwa idadi hii ya watu...bado kilosa n ngome ya CC!
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  12. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    cc ndo nini sasa.... K. We
     
  13. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    penye nia pana njia
     
  14. k

    kipuri Senior Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Idadi ya watu inaonyesha jinsi gani watu walivyochoka vurugu za CHADEMA
     
  15. t

    tenende JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazi kubwa andaeni wahutubiaji wengi wazuri jukwaani na kuandaa wapigakura na wagombea kwa ajili ya chaguzi zijazo.
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yakhe, ndo hali ya kipwanipwani hiyo, unamwona mwanamke aliyejitenga peke, tuna hali ya ustahiki ambayo hatuchangamani, kuna mipaka kati yetu kwa misingi ya gander ingawa huko pembeni tunakumbatiana bila kuachana.
     
  17. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hii picha ni kujitia aibu tu nyie magwanda
     
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa kasimama kwenye dawati ama?
     
  19. p

    politiki JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Picha hii ni nzuri kwa sababu inakupa picha halisi ya nini kinaendelea kwy ground kuliko ile imejaa watu wa kusombwa
    na malori. wana strategy wanapenda picha kama hizi kwa maana unajua wapi pa kukaza na wapi pa kulegeza.
     
  20. g

    gagonza JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 306
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    it is a good start for kilosa, before hatukuwa hata nao watu.big up
     
Loading...