Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Watasusia kujadili Hotuba ya JK mwezi Feb 2011?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kishongo, Nov 18, 2010.

  1. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hotuba iliyotolewa na JK leo 18 Nov 10 itajadiliwa kwa kirefu na Bunge litakapokutana mwezi Feb 2011. Je Wabunge wa Chadema watakuwepo bungeni wakati wa kujadili?
     
Loading...