Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Watanzania tusiwanyanyapae wenye ulemavu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Mar 4, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    VIONGOZI na wanachama wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) wameomba wanancvhi kutowanyanyapaa na kuwabagua watu wenye ulemavu nchini na badala yake wajenge utamaduni wa kuwasaidia kila pale inapowezekana.

    Ombi hilo limetolewa jana na mwenyekiti wa Taifa wa CHADEMA,
    Bw. Freeman Mbowe alipokuwa akikabidhi msaada kwa mlemavu wa miguu, Bi. Edna Katinga (20) mkazi wa Kijiji cha Kitendaguro Manispaa ya Bukoba ambaye pamoja na mwanawe, Joanes George (5) ni walemavu wa miguu na hutembea kwa kutambaa chini.

    Bw. Mbowe alimkabidhi Bi. Katinga sh. 6,393,000 ambazo zilichangwa na viongozi na wanachama wa CHADEMA wa mkoani Kagera katika hafla fupi ya chakula cha jioni kilichoandaliwa na uongozi wa CHADEMA mkoani humo juzi usiku.


    Katika kiasi hicho, Bw. Mbowe binafsi alichanga sh. 2,000,000 taslimu ambapo mbunge wa viti maalumu kwa tiketi ya CHADEMA kutoka mkoa wa Morogoro,
    Bi. Regia Mtema alijitolea kumchangia mlemavu huyo shilingi 100,000 kila mwezi kwa kipindi cha mwaka mmoja kuanzia hiyo juzi.

    Kwa upande wake Katibu Mkuu wa CHADEMA,
    Dkt. Wilbroad Slaa alijitolea kumpeleka mtoto Joanes katika hospitali maalumu ya watu wenye ulemavu wa viungo ya CCRBT iliyoko Dar es Salaam ambako atafanyiwa uchunguzi wa kitalaamu ili kuangalia uwezekano wa kumwezesha kutembea kawaida.

    Nenda hapa:http://majira-hall.blogspot.com/2011/03/chadema-wamchangia-mlemavu-mil-6.html
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    safi sana
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na juhudi za viongozi hawa CDM.
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Najua viongozi hawa walivyo na uchungu na wananchi wao,lakini isiwe kwa hawa tu wawe na utaratibu wa kuchangia na kuchangisha wanachadema na wapenda mabadiliko na maendeleo kwa makundi mbali mbali yenye shida.
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Regia nakupa hongera...
     
  6. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yaani hiyo imekaa vizuri kwa kuwa mmoja wa viongozi mafisadi wa vyama vya walemavu aliyenunuliwa alikuwa ukumbi wa maelezo akidai eti walemavu wanatishiwa na maandamano, mfano hai mama mlemavu na mtoto wake mlemavu wakaingia katika maandamano ya CHADEMA kwa hiari yao.

    Mungu amewajaalia kupata milioni 6 na matibabu ya mtoto ambaye alishindwa kupata matibabu kutokana na ufisadi wa viongozi wa ccm
     
  7. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Haya ndio mambo tunayotaka sisi,kwa staili hii lazima watu watatoa haja kubwa bila kujijua kutukana na wasiwasi kwamba nchi inachukuliwa na CDM.Wasiwasi hautakaa umwishe Mkwere kwa kweli.Pipoooooooooooooooooooozzzzzzzzzzzzzzzz Poweeeeeeeeeeeeeer....!!!
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Big up CDM.
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    natamani waende wakaongee na waandishi wa habari tena tusikie watasemaje
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli nazidi kumuelewa kadri siku zinavo enda mbele,nakumbuka mara ya kwanza nilimuona pale mabibo kwenye mkutano na wanachuo,....toka siku hiyo napenda kujua kitu kimoja toka kwake!
     
  11. DAUDI GEMBE

    DAUDI GEMBE Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mungu yupo pamoja na cdm.hadi kieleweke kwani kuwasaidia wasiojiweza ni moja ya kuteka baraka vitabu vinasema ni bora kutoa kuliko kupokea.
     
  12. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    peoples power, CCM hadi JK atoe za serikali. mwenye macho haambiwi sikia na mwenye masikio haambiwi ona, kazi ndio imeanza ya kuwaletea maendeleo wananchi.

    hadi waseme tusiwachangie watu na wanafunzi, majuzi tu mrema kato mil 400 kwa ajili ya kuwasomesha watoto wa wasio na uwezo.

    Mtabaki mnabana pua tu.



    peoples power??????!!!!!!!!
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    It is a good gesture!
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni Lema bana sio Mrema,huyo mzee akitoa hizo hela si atakufa kwa presha
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Show love to the people,sharing is caring hahaha
     
  16. n

    nyantella JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hongera CDM kwa msaada mnono kwa huyo mlemavu ila naomba kuuliza. Hivi Bukoba kuna mlemavu mmoja tu? Na kama ni mmoja sawa ila ninavyokumbuka yule mdada albino aliyekatwa mikono yote yuko hai na yuko hapo hapo Bukoba mbona hajapewa msaada? Au huyo ni ndugu yake shemeji?
     
  17. f

    furahi JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hayo ndio maneno, sio kugawa pipi kwa watoto:wink2:
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Huyo tumekuachia wewe umchangie...........
     
  19. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    thank u sana mkuu, Ni LEMA
     
  20. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu kuna mtu kasema mil400,mrema,LEMA? Aweke sawa mkuu. Hata ivo cdm haiwezi kumsaidia kila mhitaji,labda tuwakabidhi usukani,waambie ccm wakae pembeni ili cdm iongoze taifa wajameni!!
     
Loading...