Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema watamfukuza kazi mkurugenzi wa Moshi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by muhosni, May 3, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kutokana na waajiri wake yaani madiwani kufanya maamuzi na mkurugenzi huyo kupinga. Kama serikali watamkingia kifua Chadema watamfungia nje. Walifanya hivyo Karatu na wanaweza kufanya moshi mjini

    ITV habari
     
  2. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    propaganda tu za kijinga! malizeni kwanza ufisadi ndani ya chadema mnanunua magari mabovu mnataka Zitto asiseme!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli unauma.
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe unataka zitto peke yake ndo aruhusiwe kusema?
     
  5. d

    daniel.nickson Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbuka kiongozi wetu zitto ndio aliyekuwa anaishauri serikali inunue mashine za dowans.
     
  6. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Itakuwa safi hiyo
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Afadhali ukutane na dubu aliyenyang'anywa watoto kuliko mpumbavu katika upumbavu wake. Wewe kama umeenda shule kweli ni DED gani anweza kukacha kikao cha Baraza la madiwani halafu abaki kuwa mwajiriwa wa hiyo halmashauri?
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mitambo ya Dowans haikuwa used..... teh, teh,teh nachombeza tu mkuu
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :phone:
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwani CCM wameshafisadi mangapi? Mbona mko kimya?
     
  11. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ufisadi uko wapi, walikuwa kwenye kikao wanajadili mawazo yakatoka hakuna siri hapo sasa ufisadi uko wapi. Ukumbuke Chadema ni chama cha siasa. Mbona hushangai kuwa na ofisi za kupanga maeneo duni? Mbona hushangai viongozi wake wengi wanatembea kwa baiskeli, miguu, daladala?

    Je katiba ya Chadema inasemaje kuhusu manunuzi? Kama inakataza kununua vilivyotumika haiwezekani, kama haisemi lolote then ilikuwa inajadilika. serikali hatutaki tununuliwe vichakavu kwani kodi zetu ndizo hutumika na kila mlipa kodi anawajibu na kufuatwa kwa sheria tulizojiwekea.

    Hata mimi sipendi manunuzi ya vitu chakavu au vilivyotumika kwani ni gharama sana kuvitunza. Na ni vyema kuishi kwa unayohubiri. Ila mijadala sio ufisadi. Chadema kuna demokrasia ndio maana walijadiliana.
     
  12. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amesema Zitto wamemsikia wewe inakuhusu nini? Au unataka iweje? Mkurugenzi asichukuliwe hatua? Hayo yanawezekana na CCM tu.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mkuu, hapa unakuwa kama mwalimu anayegombana na mzazi kwenye pombe kisha anamchapa mwanae kesho yake darasani. Nenda na hoja maswala ya magari ya cdm yana uhusiano gani na mkurugenzi kusimamishwa? Wa2 wengine bwana!
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Unajua mkuu, hawa jamaa wa chama cha magamba walishazoea zidumu fikra za mwenyekiti sasa wanaishangaa mijadala na kuiita marumbano. Achana nao!
     
  15. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dhamira ya madiwani kutaka kutoa elimu ya sekondari bure ilikuwa nzuri na inawezekana.lakini hapo mkurugenzi anailinda serikali ya ccm kwa kuyabeza mawazo ya chadema.
    Kumfukuza ni ngumu,zaidi atahamishwa kituo tu.
     
Loading...