Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wasusie uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wakurogwa, Mar 19, 2012.

  1. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutokana na hali ninayoiona hadi sasa kuna suala zima la kuboresha daftari la wapiga kura ambapo kila mtu hasa wa CDM wanalalamika kuhusu daftari la wapiga kura halijaboreshwa.Ni vema CDM wakasusia uchaguzi huu mdogo wa Arumeru kwani daftari la wapiga kura halijaboreshwa nina chelea kusema kuwa isije siku matokeo yanatangazwa magamba wameshinda halafu tuone sababu ya kushindwa CDM ikatolewa kuwa daftari la wapiga kura halikuboreshwa.Nisingependa sababu hii ikawepo hapo baadaye baada ya kushindwa.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ni sawa mkuu but mayb chadema waangalie utaratibu mwingine wa kusolve hili tatizo lakin sio kusususia.
     
  3. satelite

    satelite Senior Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    piga makofi basi.....
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu ccm imetemwa na wazee wa arumeru.tafuta ukweli ndio upost
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi uanze kukimbia uwanja wa vita kabla hata mapambano hayajaisha?
    Uoga wa aina gani? Kususa na kununa tabia za kike.(rejea mada ya kususa na kununa MMU)

    Acha CDM wapambane bwana, hata kama CCM watacheza rafu, msg sent kwamba CDM inakua kwa kasi. So 2015 hapatatosha!
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ushauri wako ni wa kimagamba
     
  7. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu isijekuwa umetumwa! usiwatafutie CCM njia rahisi ya kushinda uchaguzi kwa ushauri wako huo!. Najua uwanja wa mapambano hauko level lakini wacha CHADEMA wapambane hivyo hivyo kuliko kususa. Kwani mpaka hapo tulipo CCM wako hoi.
     
  8. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu ninachojaribu kukisema hapa kinaweza kuwa kweli katika malalamiko yatakayotolewa hili la Daftari lisiwepo kwani tayari imeshaonekana mapungufu.Mimi sijatumwa haya ni mawazo yangu na siwatafutii Magamba unafuu wowote ule ila ukweli ndiyo huo
     
  9. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Unajua ukishajua mbinu za adui yako ni nusu ya ushindi. Sasa hivi CHADEMA wanajua hayo yote, ninaimani kubwa kuwa wanapanga mikakati mizuri tu ya kulinda ushindi wao. Siamini sana kuwa wale ambao wamo kwenye daftari kwa sasa ni wafuasi wa CCM na kikubwa ni kwamba nchi ilipo kwa sasa karibia kila mmoja anafahamu kuwa adui yake mkubwa ni CCM. Na hivyo ndivyo ilivyo kwa wana wa Arumeru bila kujali umri wao, kikubwa kulinda kura, kwani magamba hayana njia nyingine zaidi ya kutumia mbinu chafu kulazimisha ushindi.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hatugomi wala nn,umetumwa na Kengemaji ee,ivo ivo gozi la ng'ombe litapigwa,cdm wataibuka kidedea
     
Loading...