Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wasusia msiba wa mzee Musobi Mageni Musobi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwigo, Jun 5, 2012.

  1. m

    mwigo Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha Chadema,ambacho mara zote kimekuwa Kikijipambanua Kuwa ni Chama Makini na mtetezi wa Kweli wa Wanyonge,Kimeshindwa Kutuma Muwakilishi katika Msiba na Mazishi ya Baba Wa Mbunge wao wa Viti Maalum,Letisia Musobi (Leticia Nyerere)

    Pamoja na Chama cha CUF Kuwakilishwa na M/Kiti wa sasa Prof.Lipumba, Makamu Mwenyekiti Mhe. Machano Hamis Ali,Katibu Mkuu,Maalim Seif Sharif Hamad,Naibu Mkurugenzi wa Habari na Uenezi Mhe. Abdul Kambaya, Mbunge Viti Maalum Mhe. Magdalena Sakaya,Wajumbe wa Baraza KUU La Uongozi Kadhaa na Viongozi wa Wilaya za Kanda ya Ziwa,

    Ajabu ni kwa Chadema ambao Pamoja na kuwa Mzee Musobi Mageni amewahi kushika Nyadhifa kadhaa za Kiserikali Kama Uwaziri,Ubunge na Ukuu wa Wilaya Kadhaa,Mwenyekiti wa Chama Cha Siasa Mstaafu,lakini Kwao wao Chadema Alikuwa Ni Baba wa Mbunge wao wa Viti Maalum,Mhe.Letisia Nyerere.

    Hata hili pia Chadema wameshindwa Kulithamini? Je ni chuki zao na CUF au ni kwa Kuwa LETICIA SI WA KASKAZINI Ndo maana hawajaupa Umuhimu Msiba Huu!?
     
  2. m

    mwigo Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Chama cha Chadema,ambacho mara zote kimekuwa Kikijipambanua Kuwa ni Chama Makini na mtetezi wa Kweli wa Wanyonge,Kimeshindwa Kutuma Muwakilishi katika Msiba na Mazishi ya Baba Wa Mbunge wao wa Viti Maalum,Letisia Musobi (Letisia Nyerere)
    Pamoja na Chama cha CUF Kuwakilishwa na M/Kiti wa sasa Prof.Lipumba,Makamu Mwenyekiti Mhe. Machano Hamis Ali,Katibu Mkuu,Maalim Seif Sharif Hamad,Naibu Mkurugenzi wa Habari na Uenezi Mhe.Abdul Kambaya,Mbunge Viti Maalum Mhe.Magdalena Sakaya,Wajumbe wa Baraza KUU La Uongozi Kadhaa na Viongozi wa Wilaya za Kanda ya Ziwa,Ajabu ni kwa Chadema ambao Pamoja na kuwa Mzee Musobi Mageni amewahi kushika Nyadhifa kadhaa za Kiserikali Kama Uwaziri,Ubunge na Ukuu wa Wilaya Kadhaa,Mwenyekiti wa Chama Cha Siasa Mstaafu,lakini Kwao wao Chadema Alikuwa Ni Baba wa Mbunge wao wa Viti Maalum,Mhe.Letisia Nyerere.Hata hili pia Chadema wameshindwa Kulithamini?je Ni Chuki zzao na CUF au ni kwa Kuwa LETISIA SI WA KASKAZINI Ndo maana hawajaupa Umuhimu Msiba Huu!?[/h]
     
  3. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine duh
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Mtatiro at work! Multiple ID kama kawa!
     
  5. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ujinga mwingine ni kipaji lol!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Capitalise on your competitor weakness
     
  7. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    peleka upuuzi wako kwenu
     
  8. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hakuna weakness yoyote iliyooneshwa na CDM hapa, mambo mengine ni uvivu wa kufikiri tu. Nani unataka kumwaminisha kwamba CDM ingetakiwa kuuchukulia huo msiba kama wa chama? Peleka propaganda zako huku CUF. Hajawai kuwa CDM na hatumtambui, kama aliwai kuwa wa CUF sisi inatuhusu nini? Mbuge wa CDM atapewa pole kama wafiwa wengine.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hivi mtu mzima unaweza ukaandika ujinga kama huu?
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa kukutaarifu tu Mazishi ya mama yake mbunge wa Rombo yalikuwa wiki iliyopita lakini makamanda wote walikuwa kwenye operesheni okoa kusini.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nijuavyo kwenye misiba ya Africa hakunaga masuala ya Itikadi ya vyama
     
  12. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kama alishashika nyadhifa serikalini ikiwemo u-WAZIRI mimi ninafikiri viongozi wa serikali ndiyo wangepaswa kuwepo kuliko viongozi wa vyama vya siasa. Am I missing something? au Pinda, JK walikuwepo?
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    "Uropokaji ni dhahabu kwa mpumbavu"
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sasa hawa si msiba ulikuwa wao? Ulitarajia watangaze kuwa viongozi wa CHADEMA wapo hapo msibani?
     
  15. h

    hoyce JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo wewe unataka makamanda waache Operesheni Okoa Kusini (okoa nchi) yenye ratiba iliyopangwa muda mrefu na kugharamiwa na fedha za wananchi za kudunduliza, waende kwenye msiba wa mtu ambaye hakuwa mwanachama wao! You are too cheap. Hawa sio Kikwete. Hivi mbunge akifiwa unakuwa msiba wa chama?
     
  16. H

    Hingi Jr Senior Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuki kwa Nguruwe kwa binadamu mchungu! Wiki iliyopita wana CDM walijifanya kumlaumu sana Nape kwenda kwenye msiba na kuwapa pole ndugu wa marehemu huku akiwa na ratiba ya kikazi.Sasa msiba wa baba wa mbunge wao wenyewe wanasema wako katika Operesheni Okoa Kusini (okoa nchi) ina maana CDM wote wako kusini?Acheni ubaguzi nyie angekuwa baba wa mbunge wa Kaskazini si wote wangejaa?
     
  17. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chadema siku zote wabaguzi, ngoja SUGU ajidanganye akidhani hao jamaa ni ndugu zake, SUGU uwe makini watu wa mbeya tunakupenda.
     
  18. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa yako uongozi karibu wote wa Wilaya na Mkoa tulikuwepo. Tatizo lako unataka kumuona Zitto au Mbowe ndo useme chadema Wapo.
     
  19. M

    MTK JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,819
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    Kwa nini usiwasiliane na CDM makao makuu kwanza ili ijiridhishe kama kweli huu wasiwasi wako una mashiko kabla ya kupost gossip zako hizi from the grape vine?!
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Tel dem kamanda!
     
Loading...