Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wasusia Interview ya TBC 1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwalimu Makini, Sep 26, 2012.

  1. Mwalimu Makini

    Mwalimu Makini Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo katika semina ya siku Moja iliyoitishwa na TCD, TBC 1 Ilikuja kwa lengo la kufanya coverage ya kikao. Baada ya hotuba za ufunguzi waliwaita viongozi aw CCM na wa CHADEMA nje kwa ajili ya mahojiano zaidi. Mwakilishi wa CCM alitoka haraka haraka na kuanza kuhojiwa. Lakini Yule wa CHADEMA aliwaita wenzake na kujadiliana kama ingekuwa afya kwa chama chao kama angehojiwa hasa baada ya chama kutangaza mgogoro na TBC 1. Kwa pamoja walikubaliana kutoshiriki mahojiano hayo na hivyo kuwaacha TBC waking'aa macho.

    Waliohudhuria semina hiyo kuiwakilisha CHADEMA ni
    1. Mhe. Naomi Kaihura
    2. Mwita Marwa Mwikabe
    3. Tumaini Makene
    4. Basil Lema.

    Inaonyesha kuwa mgogoro aw CDM na TBC ni real. Labda atafutwe mtu awasuluhishe!
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wao waendelee kuandaa vipindi vya kutukana CDM kama kawaida yao.
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Big up CDM. TBC1 imageuka Runinga ya Chama Tawala na inapendelea. Hii siyo Television kwa watanzania wote. Iweje leo wawaite CDM waongee? Msimamo ni mmoja tu. Kama TBC wasipoitangaza CDM vyombo vingine vitafanya including forums and social networks. Mbona CDM inavuma bila TBC1? To hell with it.
     
  4. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Safi TBC walishasema hawatawapa chadema coverage toka uchaguzi wa arumeru na hawajafanya hivyo why waendekezwe
     
  5. k

    katalina JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni interview ya kweli, basi iandaliwe na station zingine za television and not TBC!
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hii itaishia kama zile harakati za kutokumtambua Rais...
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    TBC-1 inakera hata kwetu sisi wana CCM. TBC inaliua chama chetu
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Chadema bana kila kitu kususa haya endeleeni kususa lakini mwisho wa siku mtakula.
     
  9. m

    master gland Senior Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wamekususa hadi wewe Ritz huoni hata mada zako unazoanzisha wachangiaji ni kiduchu
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    Safi sana, hii station haina hadhi ya kuwa chombo cha cha taifa! Hii ni station ya ccmweli
     
  11. M

    MC JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa mkuu, kwenye nyekundu uko sahihi mkuu, ila maneno yaliyofuata yanatakiwa uya-edit kidogo ili kupata flow nuzuri. It should read "TBC inaliua li chama letu"
     
  12. m

    magohe JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    cdm waachane kabisa na hao vibaraka kwani hawana jipya.cdm wajue kuwa wtz tuliowengi hatufagilii kuangalia tbc tangu kutoka kwa tido kwani hapo hakuna jipya.ni bora kuangalia kituo cha tv chochote kile kinachoonyesha vicatoon kuliko kuangalia coverage za tbccm
     
  13. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo si luninga yenu end element kuitazama, ila wangekuwa na busara wangezungumza na CDM kwani uhasama ukikua utawaathiri sana kikazi na kimapato ..........
     
  14. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Waache CCM na TBC yao,CHADEMA wataanzisha kituo chao sooon!
     
  15. D

    DNgassa Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nilisha toa amri kwangu hakuna kuangalia T B C
    hawna maana
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    hivi TBC bado ipo?
     
  17. B

    BUBERWA D. JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Hili jambo si la ajabu. Ni vema kabisa kama mtu au chombo huna imani nacho yanini kupoteza muda kwa kusaliti nafsi yako? Tbc imepoteza mwelekeo tokea wamfukuze tido.
     
  18. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Waende wakaendelee kuwasaili wengine na sio cdm[ Never ague with a foul,you will be a foul)
     
  19. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee Ndesapesa na Mzee Sabodo muko wapi waungwana na wafadhili wetu wakubwa hapa nchini ndani ya M4C? Tuwekeeni mtambo wa nguvu na wenye machanel kibao kuzidi ya TBC ili tuwe na ushindani katika fani zote. Kuna siku M4C Television itasimama tu.
     
  20. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,468
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    i dont think!
     
Loading...