Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wasiwasi wa nini?? Hata kufungua matawi mpaka muite wahandishi wa habari????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmwaisoba, Sep 24, 2012.

  1. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana shaka sasa Israeli wa mageuzi Tanzania sasa ameikamata roho ya CHADEMA. Hii ni wazi kabisa CHADEMA inaelekea kwenye foleni ya NCCR mageuzi, TLP na CUF.

    Ngoma ikilia saana upasuka. Haiingii akilini nguvu kuubwa inayotumika kutangaza shughuli za kufungua vishina ni yanini??

    Ni wasiwasi kuwa CHADEMA is a minor issue kwa watanzania. Ni lazima wawe kwenye magazeti kila siku vinginevyo itasahaulika. Jumapili ya jana ndo ilikuwa huruma ya mwaka. Mnyika ametembelea ubungo kufungua matawi. Amepata watu wachache kiasi kwamba hakuna gazeti hata moja na wala wale mavuvuzela wa jamii forum hawakuweka picha zake.

    Eti sasa wanachukua vipicha vya upareni ambavyo navyo ni miti tuu na wazee kama kumi hivi. Poleni wana CHADEMA hata Mrema aliondoka hivyo hivyoo.

    Kidumu chama cha mapinduzi.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    Kunywa gongo na kuchanganya na banana ni hatari sana...
     
  3. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu almasiomary..
    1. Ni waandishi na si "wahandishi"
    2. Halafu what is a relationship kati ya thread na its contents?!!..maana umejiuliza na kujijibu mwenyewe!!

    Yaani kusema kuwa ni "kero" kwa wao(CHADEMA) kuwa kwenye Frontpage kila leo, sasa hawajatokea tena kwenye frontpage bado unalalamika nini mkuu?
     
  4. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi sasa namsikia Mzee Malecela anasema CCM hawaingoi ngooo hizo ni kelele za chura. Jana kweli Mnyika ameonja joto ya jiwe. Kaja kule kimara eti kufungua matawi. Hakupata hata waatu 30 na matokeo yake aliondoka kichwa chini. Watu wengi wameapa kuwa watamshikisha adabu wakati wa uchaguzi mkuu. Huyu ni mbunge wa Tanzania siyo wa ubungo. Anajifanya yeye ni kama rais kuzungumzia kila jambo hata kama halina maslahi kwa wana Ubungo
     
  5. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu mmwaisoba,nadhani hapo utakuwa unakosea..though ni mbunge wenu haimaanishi asichangie jamvo lenye maslahi kwa taifa( hata kama halitawagusa moja kwa moja wana Ubungo, mkuu...
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kama watu hakuna sasa siufurahi hasira za nini ??? wala haikuwa covered kwy jamii forums which in actual fact you have
    unknowly done for them hasira za mkizi hizo.
     
  7. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,346
    Likes Received: 2,289
    Trophy Points: 280
    Unajifariji eeh, kweli tumbo na mdomo ni mtaji tosha kwa siasa za CCM
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Gongo za usiku mbaya sana
     
  9. Ulenje

    Ulenje Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Malecela anadhani siasa ya NYERERE ndio ya sasa. Kumbuka enzi za nccl mageuzi ni enzi za Mkapa generation pindi darasa la saba bado linaheshimika. Bt now educated we are many. Best character of educated man and women iz DEMANDING OF CHANGES
     
  10. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili ya maiti hiyo!
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145



    CCM ina RADIO, TV na NGUVU za DOLA; Kwanini CHADEMA isiite Waandishi kwenye UFUNGUZI wa Tawi

    Wakati CCM - Wakipeana Uwanaharakati Wanaita TV na MAGAZETI ? Nape akikohoa Ofisini

    Kila mtu anakwenda hadi wenye GLOG's

    Rais kamuita DIAMOND IKULU TV, MAGAZETI, BLOG's walihudhuria ni NINI anaalikwa kutumbuiza Marekani!!!
     
  12. MWANAMTAA

    MWANAMTAA Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dahhh watu kama hawa wenye hoja mufilisi na nyepesi ndio wanao ipatia cdm umaarufuu jipange ndugu wakati mwingine uje na hoja zenye mashiko......................
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chadema wasiwasi wa nini?? Hata kufungua matawi mpaka muite wahandishi wa habari????

    Nisaidieni maana ya hilo neno kwenye red....
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    karibu sana JF mkuu...........
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Duh, samahani kwa usumbufu, una miaka mingapi????


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  17. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuwa shabiki uliyekomaa wa CCM hakika yakupasa uwe na akili ya MAITI. Hivi waandishi wa habari kuifuata chadema inapofungua matawi na kuandika habari wewe wakerekwa na nini?? Na bado utaendelea kusikia 1500 shinyanga magamba wajiunga na CDM, 2400 mtwara magamba wajiunga CDM, 1950 Handeni wavua magamba na kuvaa magwanda. Endelea kuwa na Fikira za ZIDUMU FIKIRA SAHIHI ZA MWENYEKITI WA CCM. Malecela amechakaa, kaisha mwili, akili na roho inatapatapa, wacha abwabwaje.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Naona mtoa maada ameamua kujichanganya!
     
  19. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hakika magamba mtajinyea mwaka huu,naona mnatekeleza maagizo ya nepi kwa nguvu zote kuleta uzushi,kwa taarifa yenu hii ni rasharasha ya jimboni kwa kamanda mnyika akifanya mambo..... Photo0417.jpg
     
  20. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawa nao ni watu kumi???? Photo0265.jpg
     
Loading...