Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wasipo kuwa makini yanaweza ya kawapata kama ya NCCR ya Mrema 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tukundane, Jun 8, 2012.

  1. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,083
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Cdm ni chama ambacho kimetokea kupendwa na wananchi wengi hasa vijana na wasomi wengi hivyo kuaminika kuwa huwenda ndio chama pekee chenye wasomi wengi kuliko chama chochote tz na kimekuwa tishio kubwa kwa ccm.

    Kutokana nakupata wanachama wengi vijana wa mijini, vijijini, wazee na umati mkubwa unaohudhuria mikutano yao imejengeka imani kwa baadhi ya wanacdm kuwa wanaweza kuishinda CCM kirahisi wakati si kweli.

    Ieleweke kwamba wapenzi wengi wa cdm ni vijana walioko shuleni na wengine ndio wamehitimu elimu zao hivyo walio wengi hawana shahada za kupigia kura. Kinachotakiwa kwa cdm ni kuhakikisha kuwa wafuwasi wao wanajiandikisha kwenye daftari la wapiga kura pindi mda utakapo fika hadi vijijini.

    Kuwa na wapenzi wengi kwenye chama na umati mkubwa kwenye mikutano yenu bila kuwa na wapiga kura hakutoshi kuiondoa CCM madarakani. Ambayo haiko tayari kuachia madaraka kizembe. Bila hivyo CHADEMA watajikuta wanalambishwa mchanga na CCM ambayo ina mtaji mkubwa wa wazee na kutoka vijijini kama ilivyo fanywa NCCR ya Mrema.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Usifananishe NCCR ya Mrema na CDM au nenda Arumeru utajifunza kitu...
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wewe hauko Tanzania.

    Wazee gani na vijiji vya wapi unaposema ni mtaji wa ccm kuishinda CHADEMA?

    Hao vijana wasiokuwa na shahada za kupigia kura umewaona wapi?

    Btw, CHADEMA ni chama kilicho makini sana, siasa zake hazifanani katu na siasa za NCCR iwe ya Mrema ama ya Mbatia.
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    We mleta thread ni Mbwiga na kilaza mkubwa! Hebu tutolee ujuha wako hapa. Ebooooo!
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kwa taarifa yako hata daftar la wapiga kura mwakani linaweza likajaa watu zaid ya mil 42 kwa sababu watu wanataka mabadiliko upo?
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe wanafunzi hasa wa chuo hawapigi kura, kazi yao kubwa ni kulalamika na kunung'unika tu angalia hivi majuzi uchaguzi wa DARUSO hawapigi kura.

    Mi nashindwa kuelewa inaelekea elimu bado haijawakomboa, maneno tu, CHADEMA wachukue tahadhari sana na hawa wasomi wa vyeti na wasiojiandikisha na wasiopiga kura
     
  7. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    No, CDM wachukue tahadhari sana na Tume ya Uchaguzi yenye wasomi wa vyeti na wasiotumia maarifa na uaminifu wakati wa kuendesha zoezi la kupiga kura!
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, naomba usiishie kwenye mitandao peke yake, cdm wanahamasisha sana watu wajiandikishe kupiga kura wakati wa kuboresha daftari ukifika. Kwa thread hii, unajionesha wazi kwamba hujawahi kwenda kwenye mikutano yao!
    Mwisho naomba nikukumbushe tu kwamba, huna haja ya kusubiri cdm kuhamasisha vijana au yeyote akajiandikishe. Kama unataka mabadiliko ya kweli kwa nchi yako, chukua jukumu hilo kwa kuhamasisha marafiki, ndugu, wake, watoto, jamaa na washkaji zako wakajiandikishe kupiga kura na kuzitunza shahada zao!
    Ni hayo tu!
     
  9. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Usifananishe na 2010 ambayo kweli watu waliamini hata wakijiandikisha ccm itachukua, lakini kwasasa wameerevuka tathmini ya kwanza ni juhudi tunazozifanya kwenda kwenye mikutano ya CDM, na uhamasisho kwenye midahalo ya moja kwa moja fb na hata forum kama hii
     
  10. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mleta hoja, kwa kadri ya uelewa wangu,kaleta angalizo la kifalsafa kwamba adhaniaye amesimama aangalie asianguke na tena CDM tusibweteke tuzidishe mapambano maana CCM wanarusha mateke kama ya mbogo au farasi aneyeelekea mautini,ni pigo la hatari hilo.
    Big up,falsafa hii ifanyiwe kazi kuelekea 2015
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwaka unaoutaja hakukuwa na nccr bali kulikuwa na mrema na ccm na kama si mwalimu ccm ilishakula mwereka wa mrema.
    kumbuka mwalimu aliiokoa ccm mdomoni mwa maalim seif.
    2015 wakamfufue mwalimu aje awachomoe tena katika meno ya chadema.
     
  12. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,083
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Hii kali mtu anae kupaushauri wakukuwezesha wewe kushinda anakuwa **** ukae ukielewa kuwa palipo na ushindani hata kushindwa kupo isipokukuwa hutakiwa kukiri kushindwa ilikuepuka kumpa adui yako nafasi.tz hii ni kubwa kama hayaniliyo yaeleza kwako hayapo basi niliko nimeyaona siyo vizuri kushikilia moja tu la ushindi bila kuendelea kuuongezea mbinu ushindi huo unao utafuta vinginevyo utajikuta unashindwa na adui ulie kuwa unategemea kumshinda.mtu anapotoa ushauri haina maana kuwa haitakii mema cdm la asha ninamna tu ya kujaribu kuliokoa taifa letu.kwani wengi tumepigika tunahitaji ukombozi wa kweli.
     
  13. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,083
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Hii kali mtu anae kupaushauri wakukuwezesha wewe kushinda anakuwa **** ukae ukielewa kuwa palipo na ushindani hata kushindwa kupo isipokukuwa hutakiwa kukiri kushindwa ilikuepuka kumpa adui yako nafasi.tz hii ni kubwa kama hayaniliyo yaeleza kwako hayapo basi niliko nimeyaona siyo vizuri kushikilia moja tu la ushindi bila kuendelea kuuongezea mbinu ushindi huo unao utafuta vinginevyo utajikuta unashindwa na adui ulie kuwa unategemea kumshinda.mtu anapotoa ushauri haina maana kuwa haitakii mema cdm la asha ninamna tu ya kujaribu kulikoa taifa letu.kwani wengi tumepigika tunahitaji ukombozi wa kweli.
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    unajuaje? au umetoka kwa Sheik Yahya?
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,366
    Trophy Points: 280
    usiogope, huu moto ni mkubwa.
     
Loading...