Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wasimamisha kampeni; Nassari afiwa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by EasyFit, Mar 16, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema kiliamua kuahirisha mikutano yake ya kampeni kwa siku ya jana iliyopaswa kufanyika katika maeneo ya King'ori, Maroroni naMakiba, kutokana na mgombea wake, Nassari kufiwa na baba yake mdogo Elisa Nassari.

    Mapema kabla ya kwenda kwenye mazishi hayo, mgombea huyo na timu zimaya kampeni walikwenda Hospitali ya Nkoaranga ambako walitembelea wagonjwa katika wodi mbalimbali kuwatakia uponaji wa haraka na afya njema.

    Katika ziarahiyo pia waliweza kufika katika kituo cha watoto yatima cha Nkoaranga kinachohudumiwa na hospitali hiyo na kujumuika nao kwa muda.
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Amina
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    rip bamdogo wa mpiganaji. Ukombozi tutaupata hata kwa kupita njia yenye mbigili peku.
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sioi kafiwa na baba yake mzazi, Nasari baba mdogo??

    Poleni wote kwa pamoja...
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Pole Nasari!!
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee,pole sana kamanda!
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Akapumzike kwa amani, Poleni wafiwa.
     
  8. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aaaaah ksipunguzia ccm kura moja. R.I.P mzee mwenzetu.Mkapa ns Mukams walikutegemea kuwaunga mkono maana vijana hawa wa siku hizi hawawezekani na Chadema yao. Kura yako ilikuwa muhimu sana kwetu lakini tufanyaje tena? Nenda salama mzee Elisa. Nimesahau yule mliaji wetu maarufu bwana kitambi na mzuzu yule anaye igizwa na mpoki anakulilia.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    r.i.p ba mdogo
     
  10. d

    dada jane JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rip baba mdogo
     
  11. B

    Baba C Senior Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole mpiganaji.
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa Mungu awape ujasiri
     
  13. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana, Ni mipango ya MUNGU apumzike kwa amani
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umeleta taarifa ya msiba au alichokifanya NASSARI kabla ya kwenda kwenye msiba? Mungu ailaze mahali pema peponi roho marehemu. AMINA.
     
  15. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Poleni wafiwa wote na MOLA awape moyo wa faraja.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    R.I.P. kaka,
    poleni sana wafiwa wote,
    pole sana wana CDM wote.
     
  17. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...pole kamanda...
     
  18. J

    Juma Bundala Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poleni sana ndugu,jamaa wa marehemu,Mungu awa rehemu,AMEN
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Pole Joshua, poleni chadema, RIP Elisa.
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    RIP ba mdogo Nassar
     
Loading...