Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Washngiton DC 100%; CCM (USA-UK ) 00.0 %

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by environmental, May 2, 2012.

  1. e

    environmental JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Matawi ya vyama vya siasa hasa wakati wa ukombozi wa nchi mablimbali duniani africa na america kusini yalikuwa yanafunguliwa nje ya nchi sababu ya kupigwa marufuku katika nchi zao. Chadema ina tawi imara sana washington dc ina maana sana maana ni mapambano ya kukabiliana na na maovu ya ccm, tanzania ni rahisi kupewa sumu sababu umesema kitu fulani,
    sasa chama tawala kikianzisha matawi nje ya nchi ni kwa uwoga upi na maslahi ya nani? Hivi ccm ni wazima maovo yote haya bado wanachekacheka na wananchi hwawajui wako uchi sijui nani awasaidie wajisitiri.
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Usidhani watu hawa comment hii thread yako kwa sababu wanakuchukia, bali ulichoandika hakina mantiki na hakieleweki, hasa hasa mpangilio wa mada wenyewe.
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,636
    Likes Received: 990
    Trophy Points: 280
    Verbal diarrhea!
     
  4. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona tread na maelezo haviendani,pumba tupu.
     
  5. J

    Jamer winner Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inaonesha mpangilio wa mawazo ktk akili yako ulivyo mbovu.
     
  6. H

    Hansen Nasli JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ukiwa unataka toa wazo muulze hata jirani yako je lipo sawa,
     
  7. H

    Hansen Nasli JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ukiwa unataka toa wazo muulze hata jirani yako je lipo sawa,
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mbona jamaa anaeleweka vizuri tuu
     
  9. m

    mpujufu Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Brain concusion!....una matatizo makubwa kwenye halmashauri ya ubongo wako!
     
  10. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :bange:
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya ndiyo matatizo ya shule za kata
     
  12. E

    Etairo JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hovyo-hata kama ni ushaabiki wa siasa kwa cdm -hujajipanga kuwashawishi watu
    :love:
     
  13. e

    environmental JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Niikuwa natizamaa maelezo naona ni. Mmoja tu ameelewa namuomba awasaidie
     
  14. e

    environmental JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Toa msaada tafadhali kwamba naeleweka vizuri vipi?
     
  15. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hayo matawi ya CCM nje ya nchi ni ya watoto wa vigogo ili wakirudi nyumbani na kuukwaa uongozi iwe kisingizio cha kuwa ni mwanaCCM aliyekuwa tawi la nchi fulani. Pamoja na hilo, ni sehemu ambazo zinakuwa rasmi kwa ajili ya kufichia wezi na mali za umma, na kupanga madili yote machafu.
     
  16. e

    environmental JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Asante mkuu wa ukenyenge mwa maelezo toshelezi
     
  17. e

    environmental JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Heri we uliyesoma kemriji ma havadi
     
  18. e

    environmental JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Samahani kwa harufu mbaya ya mharo wangu. Tumbo lilichafuka nikashindwa kujizuia.
     
  19. I

    Irizar JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona ameeleweka tu vizuri, watu wote hatuna uwezo sawa wa kuandika..

    Na pia siyo vizuri kama mtu anaandika kitu watu wanaponda tuu saa zote, acheni kuponda ponda hatuna upeo na elimu pia hatufanani, kwanza wengine tuko vijijini na kiswahili kinatupa shida kidogo kujipanga, pia shule za kata ni kasheshe tujaribu na tujitahidi kuelewana.
     
  20. e

    environmental JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Asante kwa busara zako irizar
     
Loading...