Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema washington dc yapata uongozi mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gumzo, Jul 17, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Aliyekuwa Mwenyekiti aliyemaliza muda wake, Kalley Pandukizi akimkabidhi Kitabu cha Katiba na Sera za Chama Mwenyekiti mpya Ndugu Cosmas Wambura.

    Mwenyekiti mpya wa Chadema Washington, Cosmas Wambura akipeana mikono ya pongezi na Katibu mpya Ndugu Isidori Lyamuya.

    Kutoka kushoto: Katibu mpya Isidory Lyamuya, Mwenyekiti mpya Cosmas Wambura, Katibu aliyemaliza muda wake Liberatus Mwang'ombe na Mwenyekiti aliyemaliza muda wake Kalley Pandukizi.

    Baadhi ya wanachama wa Chadema walioshiriki zoezi la Uchaguzi la kupata Viongozi wapya wa Chadema Washington DC.
    -----
    Tawi la Chadema Washington DC limepata Viongozi wapya walioshika nafasi za waliokuwa Viongozi wa muda. Katika Uchaguzi huo Cosmas Wambura amechaguliwa kuwa Mwenyekiti mpya kuchukua nafasi ya aliyekuwa Mwenyekiti wa Muda Kalley Pandukizi. KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI: CHADEMA WASHINGTON DC YAPATA UONGOZI MPYA[h=3][/h][h=3][/h]​
     
  2. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongereni sana. tupo pamoja
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,026
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    pongezi za dhati kwa uongozi mpya chedema tawi la washington dc.
     
  4. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo marekani naomba mnielekeze jinsi ya kuwasiliana na nyie tuweze kujenga chama pamoja.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nimekutumia PM
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,164
    Trophy Points: 280
    Jasusi wewe ni CHADEMA? Na ni founding member wa CHADEMA-DC?
     
  7. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimepata PM yake nitawasiliana naye
     
  8. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nipm niko Pittsburgh, sasa kadi mnauza usd ngapi? Magwanda mnayo? Hebu nipe mchakato mzuri kamanda
     
  9. Kinyasi

    Kinyasi Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Nami nipo hapa New York, Naomba nielekezewe mchakato wa kujiunga.
     
  10. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jasusi kanitumia PM namba ya ndugu aliye washinton dc nitawasiliana naye
    Ila jasusi anaweza kuwatumia pia.
    Pamoja tunaweza
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nawatumieni wote simu ya Libe ili muwasiliane naye na kujua jinsi ya kupata kadi. Ndiyo, kadi zipo na zinapatikana kwa dola kumi. Simu ni 240 423 3331.
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nyani, wewe unaonaje? I am sure not CCM!
     
  13. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Being against CCM does not necessarily mean being pro-CHADEMA; am I correct?
     
  14. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Mimi sitaki kadi wala sitaki kuwa mwanachama wa CHADEMA (au chama chochote kile) kusudi niendelee kuwa unbiased katika kuwapiga madongo wakiboronga, ila ninataka gwanda lao tu kwa sababu ya fashion yake. Je nitalipataje? ninalizimia sana gwanda lile.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    acha uhuni wewe... hahahaaa, HAKUNA PENZI NUSU AISEE
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,081
    Likes Received: 9,785
    Trophy Points: 280

    Haya bana Mkuu Kichuguu Gwanda likishakupendeza :) utakuwa umeshakula ng'ombe mzima na kubakisha mkia tu ambao sidhani kama mkia utakushinda :)...Karibu sana chamani Mkuu.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hongereni sana makamanda..
     
Loading...