Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema washindwa kutoa tamko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tata mura, Oct 12, 2012.

  1. t

    tata mura JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika Mazingira ya kutatanisha, Chadema wamekuwa wazito kutoa tamko pale maswara nyeti yanapokuwa yanawahusu.

    Madiwani wa Chadema walipanga njama za kwenda kujirusha Rwanda, kwa matumizi makubwa ya pesa za walipa kodi. Kwali hiyo Viongozi wamekuwa kimya hadi sasa au ni kwa kuwa ni nyumbani!. Hapa Wapinzani wao waliwaotea na kuwanasa kwa kukwamisha njama hizo. Je bado wanatafakari jinsi ya kujiosha?.


    Tume za kuchunguza mauwaji ya Mwandishi wa habari ziliundwa huku wanaojiita wasomi kuliko wenzao wakawa wanaziponda kwa kutoziamini, lakini zote zimetoa majibu ya awali ya uchunguzi wao na mbili kati ya tatu zikionyesha kuwapa kipaumbele Chadema. Lakini hadi leo hakuna Bunduki (Slaa) wala Mbowe na hata Tundu Lisu aliyesema lolote juu ya hili. Au bado hawaamini matokeo? Kama hapa mnakuwa wazito kiasi hicho je mkipewa Nchi tamko si litachua mwaka?. Endeleeni kujipanga huku matukio mapya yanatokea lenu litakuwa onekana la kawaida, kuliko mtakalolikuta wakati huo.


    Bora kwenda kw wakati kuliko kusubilia wakati.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe kweli una jua kinacho endelea nchini? Kwani vicent nyerere aliongea nini jana? Kwani mpaka umsikie mbowe au Tundulissu?

    Ni bora uka kaa chini ukachunguza kwanza kabla ya kuandika mkuu!
     
  3. y

    yaya JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni *****, unawasha. Na kwa sababu unawasha basi, unakera pia.
     
  4. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wengine ni vilaza kweli?
     
  5. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Ruttashobolwa

    Tusichoke kuwapatia elimu watu wa namna hii. Kuna watu wengine hawako in touch kabisa na chochote anachotaka kuandika, lakini wana ujasiri wa ajabu kukianzishia thread hicho hicho ambacho hawana uhakika nacho au hawakijui kabisa.
     
  6. y

    yaya JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni u-pu-pu, unawasha. Na kwa sababu unawasha basi, unakera pia.
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Watoe tamko kwani ni suala la ufisadi manake sera yao ni ufisadi tu
     
  8. Nyiluka

    Nyiluka Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kuhusu ile trip ya Rwanda wameonesha kwamba nao ni ccm remix hawana jipya
     
  9. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kuhusu suala la madiwani Moshi lilishatolewa ufafanuzi, inaonyesha wewe si mfuatiliaji wa vyombo vya habari.
    Kuhusu Riport ya uchunguzi wa Kifo cha Mwangosi kasome gazeti la leo la MTANZANIA DAIMA.

    ACHA KUROPOKA USIVYOVIJUA.
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ziara ya madiwani moshi iko palepale kwa sababu ni kwa maendeleo ya manispaa ya moshi.
    na ni mpango uliobarikiwa na kikao halali na hilo hata ccm wanalijua.
     
  11. G.T.L

    G.T.L Senior Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    This Sh*t Crazyyy!!!!!!
     
  12. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Jibu swadakta kbs.
     
  13. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Na vilevile wanao kwenda huko si madiwani wa CHADEMA pekee bali hata hao magamba wanakwenda wakiongozwa na Mkurugenzi wa manispaa ambaye ni gamba mwenzao.
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    ukibishana na magamba unapoteza muda wako kama una muda pumzika kitandani upate afya achana na magamba ndugu yangu!!
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi ziliundwa Tume au kamati?
     
  16. t

    tata mura JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo penye tamko mnataoa ufafanuzi, au hujui maana ya ufafanuzi ni kama njia ya kujitetea?. Moshi vijijini nasikia tena tumeshindwa umeya, na kuamua kuwapa ccm.
     
  17. h

    hans79 JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuhusu kuzama meli au mauaji ya raia? Karudishe akili pahala pake.
     
  18. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Ziara ya Rwanda itatumia Tshs 200 Ml unataka CDM watoe tamko kwa nini usiulize serikali yako imetoa tamko gani kuhusu zaidi ya Tshs 300 Bln zilizohifadhiwa Uswiss au shida yako ni chokochoko kwa vitu vidogo unaacha vikubwa.
     
  19. t

    tata mura JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ndivyo kwa nini ukimbilie vikubwa huku vidogo vinakushinda, au ndo kauli ya vijicent?. Je hujui kuna kiongozi wa Chadema yupo huko nje anakula pesa za chama kwa mgongo wa wachache kwa ziara mbalimbali na kujua nchi kwa rambi rambi yako, akirudi nani wa kumhoji alicho kujanacho kipya?. Watanzania waliopo nje ya Nchi si tegemeo la maendeleo, wenzetu wanahangaika na maendeleo nyine mnaenda kutafuta wanachama ambao leo wapo kwenye chama hiki kesho kile kulingana na upepo unavyo vuma. Au anatafuta wafadhiri?
     
  20. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    huyu atakuwa kama si demu basi ni mke wa riz1 anahofia cdm ikichukua nchi basi yeye huenda akaachwa
     
Loading...