Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA washinda uchaguzi DUCE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Plato, Jun 29, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kulikuwa na uchaguzi wa wanafunzi leo.kama kawaida ccm wakisaidiwa na waziri wa mazingira dr.uvisa aliyekuwa dean of students hapa waliweka na kusimamia mgombea mmojawapo nd chacha nyanchoka.upande wa chadema walimsimamisha nd msafiri kidunye.matokeo ya awali vituo vyote msafiri kaongoza kwa mbali.ila matokeo hayajatangazwa rasmi.wanafunzi wapo square wanaimba wakisubiri matokeo.njama zote za kuiba zimekwama.ila hatujajua kwani kunauzito na magamba hawaaminiki.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    kwani siku hizi vyama vya siasa vimeruhusiwa kuweka wagombea kwenye serikali ya wanafunzi?
    utamfanya atakae shinda aonekane na itikadi za siasa hivyo kumpa wakati mgumu kwenye kuongoza wakati si lazima iwe kweli ni chadema.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,695
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Ndo maana yake,Siasa na Elimu havitengamani.Soon hata timu za michezo zitaanza kusajili kwa itikadi za vyama,MPAKA KIELEWEKE!!
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nawashangaa hawa wanafunzi badala ya kufuata kilichowapeleka shule wanakimbilia siasa!
     
  5. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Endelea kushangaa mpaka utakapobahatika kutia mguu kwenye taasisi ya elimu ya juu kama DUCE.
     
  6. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    waziri wa mazingira ambaye alikuwa dean wa duce kabla alipeleka milioni 7 kusahdia mgombea mamluki wa ccm, imekula kwao, chaso imesimama imara
     
  7. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Aisee... Tunahitaji kupanua fikra za vijana... Vyama vya siasa hadi vyuoni!.. Sidhani kama kitu hiki ni cha kujivunia hata kidogo... CCM walikosea kuweka mgombea na kutangaza kwamba anatoka CCM na CDM nao wamekosea vilevile kusimamisha mgombea...
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    umenifurahsha sana,
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo lipo siku nyingi sana mkuu. Katika kumbukumbu zangu za kusoma UDSM tangu mwaka wa kwanza hadi wa nne, nimekuwa nikishuhudia kitu cha namna hiyo. Kila mgombea huwa ana chama ambacho kinamback up. Kwa mfano wagombea wa CCM pale UDSM siku hizo walikuwa wanapata support ya Riz1 plus some ministers ambao walikuwa hawaoni shida kuja chuo na kupiga blabla za kumuwezesha mtu wao kushinda. Wakati wa kampeni za uchaguzi wa rais wa chuo, tulikuwa tunakunywa pombe kwa sana tu. Hizo hela za kunywea zilikuwa zinaletwa na vyama.
    Lakini pia kuweni waangalifu, CCM huwa ina tabia ya kuwarobe hao washindi kutoka vyama vya upinzani. kwa hiyo unaweza kukuta anakihama CHADEMA just katikati ya uongozi wake. Wala hiyo msiishangae. Namkumbuka mmoja aliyeshinda UDSM, akiwa ni mshabiki wa NCCR mageuzi, lakini alipoingia tu madarakani akajiunga na CCM.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    I personally don't see any problem with students having political affiliations at colleges, provident that don't affect their academic endeavor !
    At college, a student is at the final stage to land down to life systems, where he is going to transform into actions whatever he learnt at college!
    I support the movements!
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Unashangaa vibaya mpaka mdomo unataka kukudondoka
     
  12. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kila kitu kinachoendelea katika maisha ya mwanadam ya kila siku ni sehemu ya siasa! ccm baada ya kuona mtaji wa chadema ni vijana wakaamua kuanzisha matawi ya ccm katika vyuo na kuanza kutumia kampeni chafu ya pesa ili kupandikiza viongozi katika serikali za wanafunzi katika taasisi zote za elimu ya juu ili kuzuia migomo pindi inapotaka kutokea. Viongozi wakiwa hawako katika mlengo wa ccm ni vyepesi kuanzisha migomo hasa pale inapoonekana matatizo yao yamewekwa kapuni na utawala wa chuo. Chadema nao wakaamua kuwajibu hivyo karibu chaguzi zote za vyuo vya elimu ya juu kuna sarakasi kubwa ya kuhahakikisha moja ya vyama hivi kinachukua madaraka. Sera ya chadema ni kutumia maandamano katika kudai haki hasa pale inapoonekana kuporwa na watawala. Huku sera kuu ya ccm ni kuhakikisha inapunguza kelele za wasomi kwa kuwanyima haki zao na kuiacha serikali ipumue na iwe relaxed.
     
  13. k

    kibokogiziba Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yangu macho na siasa za shule maana najua lazima zitabagua baadhi ya fani, jiulize programmer wa computer pale chuo kikuu anatakiwa vipi apotezewe muda wake na hawa wauza maneno? ndo maana vyuo vyetu vinashuka hadhi kila kunapokucha kumbe kuna ajenda ambazo mnawapa na wanakua active kuzitetea na hapa nimeprove ya kua masikini anavurugwa kwa maslahi ya tajiri mkubwa mwanasiasa na kisha anapoteza dira ya masomo na huyu mwanasiasa anamwandaa mwanae nje ili asome na aje kumtawala huyu alietumika.
    hongereni wanasiasa kwa kuwapa vijana wa vyuoni kazi maalum kwa ajili yenu na wao kuwatumikia, kwani mmefaulu katika hili.
     
  14. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    last mnth huko UDOM ilikuwa ni baina ya CDM NA MAGAMBA, UKRISTO NA UISLAM! Cjui inajengwa jumuiya gani za wasomi zilizobobea ktk ethnism? Mungu irehem nch hii.
     
  15. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    thats true.yametokea udom last mth km c wa magamba unaenguliwa ktk ngazi ya usaili ila chamoto wataendelea kukiona hao wana magamba!
     
  16. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unataka waanze siasa wakizeeka kam kingunge au? Siasa inaanza mtoto anapozaliwa kwanza kumbuka hakuna kitu kinalipa vijana wapya kama siasa tz hamna ajira akianza mapema anajikuta ni mbunge mapema na inamlipa hatutaki wazee wanaolala bungeni tunataka damu changa mtu akitoka chuo ankuwa mbunge hatujali ni wa chama gani bora vijana waingie kwenye siasa mapema, mi nikiwa h. Schoool miaka iyo nilikuwa mwanachama wa ccm, je kwanini leo hamtaki... Acha vijana wapambane na siasa. Pia ni ajira,,,,,
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahahaha... walimu wetu watarajiwa! kumbe na ualimu siku hizi ni wakujivunia? kwanza wanaoenda DUCE ni wale waliokuwa na poor result form six
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mdomo wa Great Thinker huo
     
  19. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unfortunately mambo ndo hivyo siku hizi vyuoni. It seems political parties wana support candidates kimya kimya
     
  20. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
     
Loading...