Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema washikwa pabaya watengeneza UONGO usio na nguo kuhusu Nape.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by the horse, Jun 6, 2012.

  1. t

    the horse JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Dakika ishirini zilizopita, Kuna thread ya "uongo" juu ya ziara ya Nape makambako leo na kudai kuwa alizomewa katika ziara hiyo,

    UKWELI NI HUU;

    Mimi nilikuwepo katika mkutano huo na ili linalozungumzwa halikutokea na kwa mtu mwenye akili timamu hawezi kukubali kuwa Nape anaweza kutukana wananchi hadharani (ambao wengi ni wanaCCM).

    Uhalisia ni kuwa jamaa aliwashika pabaya chadema hii leo na kuwaeleza kuwa movement for change ni namna ya kutengeneza pesa kwani haina mashiko kwa kuwa haijielezi ni "cheji" ipi wanaitaka, na nape alitoa mifano kuwa ulaya hivi sasa wanayo movement for "democratic change" lakini hii ya chadema haijielewi ipoipo tu.

    pili aliongelea juu ya waliohama kuwa ni sawa na oil chafu ambayo haina madhara ikipungua na hata kutolewa kabisa kwa kuwa haifai tena kwenye gari hilo.

    na pia akasisitiza kuwa mapato ya stendi ya makambako isomwe hadharani na kubandikwa ili wananchi waelewe.

    pia alieleza juu ya muungano na kueleza kwa mifano, alitoa mfano kuwa si busara kwa watu ambao wamekuwa katika ndoa kwa miaka 50 kuanza kujadili uhalali wa ndoa hiyo bali wanaweza kujadili namna ya kuongeza mapenzi kwa nia ya kudumisha ndoa hiyo

    aliendelea kwa kufafanua juu ya suala la mgombea binafsi na kuweka wazi kuwa CCM haina shida na suala hili isipokuwa ni wazi kuwa suala hili litawaumiza upinzani zaidi kwani iko wazi kuwa leo hii katiba ikilipitisha hili kuna watu siku hiyo hiyo wanatangaza kuhama chadema na kusimama wao kama wenyewe, watu ambao wana-majority kwenye chadema"

    Nape aliendela kusisitiza juu ya suala la maadili ya viongozi na kueleza kuwa inalazimika sasa suala hili liingie katika katiba mpya ili lipate nguvu zaidi.

    haya na mengine mengi yalifanya hata wale waliokuja kwenye mkutano na kombati waanze kushangilia na picha naipandisha kwa ushahidi.

    Magwanda lazima muishiwe damu mwaka huu, jamaa anawapiga pande zote. Imagine ule umati ulivyojaa...!
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    hahahahahahahaha hata ukanushe habari ndo hiyo,alizomewa vibaya......
     
  3. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmhh huyu sio kasa mwenye sumu kweli....................
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Kazomewa sana nape leo
     
  5. t

    the horse JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ukweli utabaki wazi kuwa CCM ni chama dume hakiwezi kuzidiwa kwa propaganda za kutengeneza kama hizo..
     
  6. B

    Bubona JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha unapandisha kwa maneno, au bado unai-photoshop?!!!
     
  7. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chama dume ndiyo nini?chama jike ndiyo kipi?dume kazaliwa na dume au na mama?hayo ni maneno mnayoropoka kama kuvuana magamba baadaye yanawageukia kuwa kaa la moto moyoni na midomoni
    shauri yenu kipindi hii hadi mpigwe chini 2015 mpira uko kwenye 18 yenu mtaokoa na mwishoni mmoja wenu kama huyo Nape ATASHIKA MPIRA,RED CARD NA PENALTI!
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    No one can stop M4C.....
    Nape anacheza ngoma ya CDM.
     
  9. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hizi c zama za kuckiliza redio 277, kila kitu LIVE.. Ukubali ukanushe Nape na Gamba woooote kwishney.. Alizomewa EL Makambako itakua Nape? Hadanganyiki mtu hapa.. Sote tumeamka,Enzi ya ZIDUMU FIKRA ZA MWENYEKITI WA CCM zimepita.. Wimbo bora karne hii ni "PEEEEOPLESSSS POOOOOOOOWEEER!!!!!!!!! ( utaisoma tu japo huipendi)
     
  10. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    onyesha picha. huoni chadema picha za mikutano yao zinapanda haraka? au hao magamba hawana teknolojia ya kisasa? navyojua makambako ya sasa ni Pro CDM
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    HUU uwongo ndio unawagharimu ccm kila kukicha.
    Kuhusu wanachama wa ccm 890 waliohama na kuhamia cdm huko Lindi Nape amesemaje?
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kazi ipo!kila kitu kwa ccm sio sahihi
     
  13. t

    the horse JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hakuna haja ya kutengeneza story.,CCM haijaanza Siasa jana ina nusu karne katika hili.,chadomo ndo wanaoangaika kutafuta namna ya kutoka...!
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jamaa yangu yuko pale makambako kaniambia jamaa alizomewa mpaka gari yake ikapotea njia.Maskini Nape!
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    The horse weka picha basi
     
  16. t

    the horse JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Gari hiyo alikuwa anaiendesha mwenyewe...???
     
  17. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    nitawaitia lowasa nyie. Eboooooooo!
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona umerudi na srory tena, kuweka picha haigharimu hata dakika 5.
    Nyie watumwa wa nape mnazidi kumuahibisha katibu mwenezi,
    Hebu fanya fasta chambua picha za zamani hata zile za kina mama wa songea tupia hapa kumnusuru huyu muasisi wa kifo cha ccm.
     
  19. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hatutaki maneno maneno tupe numbers hapa
    1. Kauza Kadi ngapi
    2. Wanachadema wangapi wamerudisha number?

    hata kama ni magumashi. hayo mambo mengine ya kuelezea m4c ina maana gani sijui hayana maana sababu mtu mwenyewe hakuna analolijua.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu propaganda hazitakusaidia.Ninachowashauri timizeni ahadi mlizotoa kwa wananchi.Maisha ya wananchi yakibadilika watawashangia tu.Lakini pole kwa yaliyotokea maana nahisi wewe ndio Nape mwenyewe
     
Loading...