Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema washambulia waandishi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, Mar 19, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakuu JF
    Wafuasi wa Chadema jana walifunga Barabara ya Moshi-Arusha eneo la Maji ya Chai na kulishambulia gari walilokuwa limebeba waandishi wa habari.

    Waliokuwa katika msafara wa CCM ulikuwa ukipita barabara hiyo ukitokea kata ya Leguruki.

    Muda mfupi baadaye polisi walifika na katika eneo hilo na kuwatawanya wafuasi ho.

    Katika hatua nyingine gari la wafuasi wa Chadema lilivamia mkutano wa CCM katika kata ya Leguruki na kutimua vumbi uwanjani hapo kwa muda kabla ya kuondoka na kutokomea kusikojulikana.

    SOURCE MWANANCHI MACH 19.2012.
     
  2. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu amekwambia hapa ni Polish Post mpk utuletee ripoti ya matukio ya uhalifu?

    Green Guards walikuwa wapi, au hujui kama CCM ina wanamgambo wa kigaidi?
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    ????????????????????????
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo huwa mnakurupuka...hii kitu ipo hapa JF tangu jana mida ya saa tatu usiku...chanzo ni green guard wa ccm kuwateka madiwani wa cdm kutoka Moshi na kuwalazimu vijana wa cdm kwenda kuwaokoa madiwani wao na walifanikiwa...na gari moja la green guard lilifukuzwa na redbregade na kulazimika kukimbilia kituo cha polisi...waandishi wa habari walijikuta ni wahanga katika mazingira hayo...acha ushabiki usio na maana.
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Hata mwananchi imeanza uongo???
    Jana chadema ilikuwa kwa pole na maji ya chai.
    Legutuki wameendaje? Wanaujua umbali kweli kati ya leguruki na maji ya chai, leganga na kwa pole??
    Au hizi habari unaziandikia ofisini kwa kuletewa umbea bila wewe mwenyewe kuwepo tukioni??

    Polisi gani waloenda kutatua?
    Mwandishi gani kaletewa fujo?

    Mbona haisemwi ya Greenguards kuzuia msafara wa chadema? Au mnaona aibu mana mlikimbizwa???

    Njooni Arumeru mjionee mseme yaliyo kweli
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    My friend, with all due respect; umeandika utumbo ambao sikuwahi kutegemea kutoka kwako

    i usually read your posts na kuona a lot of sense, sijui nini kimekukuta hadi umejibu hivi.. hata iweje, hatuwezi kusherehekea uovu wa namna yoyote ile. iwapo itatokea chadema kushika dola (iwapo), je tutategemea mamngapi ya namna hii???

    Tukio kama kweli limetokea basi ni la kulaaniwa, na kauli yako ni ya kujidharaulisha sana, nasikitika hata aliyekupa thanks/like kajidhalilisha
     
  7. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili mbona liko wazi, mamluki wa Magamba wameandaliwa kufanya hivyo ili kuigombanisha CHADEMA na wandishi wa habari! Wana wa Arumeru kuweni makini na njama hizi chafu za magamba.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    SOURCE; MWANANCHI gazeti pendwa.
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    ????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  10. m

    mzizi dawa Senior Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awa wakurupukaji wanatoka wapi umu,embu acha upumbavu we pumbavu.
     
  11. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Ah kawaida yao
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi vyama vya siasa sasa vimekuwa kero,
    Kila chama kinawahuni.

    Watoto kwa wazee ipo kazi.
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    bila Ccm imara nchi itayumba
     
  14. g

    gosam New Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ndo shida ya majina bandia kwani haka kamada ni kati ya viongozi wa chama chenye ukame wa madaraka na sie tumo kuisoma hasa we wakufagiria kufanyiwa fujo wanahabari,kuvamia mikutano ya wengine,kubishie gazeti,kusifia cdm,kutoheshimu mawazo ya wengine nk. Sorry kwani hauwezi change go on.
     
Loading...