Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wasaliti - CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Sep 4, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mratibu wa kampeni wa cuf Julius Mtatiro ameishtumu vikali chadema kwamba kiimeenda Igunga kwa lengo la kugawa kura za Cuf.Mtatiro amesema chadema wanajua wazi hawana nguvu yoyote Igunga lakini wameamua kwenda huko ili ccm ishinde.Mtatiro amemueleza mwandishi wa habari hizi kwamba chadema wasijidanganye kuambulia hata nafasi ya pili bali watakuwa namba 3 nyuma ya ccm na cuf.Mtatiro amesema cuf wamejipanga kuwaeleza wananchi wa igunga ukweli wote kuhusu chadema ili waamue wenyewe.
     
  2. W

    Wamtaa huu Senior Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa mtatiro kama ameshajua kuwa chama chake hakishindi si kijitoe tu kuliko kuingia gharama za bure!
     
  3. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    mbona yeye alijua hashindi lakini alienda UBUNGO badala ya kwenda MUSOMA VIJIJINI
    mbona TARIME CUF waliharibia CHADEMA kwa kugawa kura zaidi ya 7000
    mbona hazungumzii KIGAMBONI jinsi wapinzani walivyogawana kura
    au MTATIRO naye ameanza kutumia akili za kwwnye MASABURI
     
  4. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    CUF wameenda igunga kuisaidia CCM ishinde siyo yenyewe kushinda,wao CUF wanamuafaka na CCM huko Zanzibar sasa ndoa yao si bado haijavunjika wananchi tusiwaskilize hao ni ccm ya pili.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,707
    Likes Received: 1,268
    Trophy Points: 280
    Kwenye demokrasia kuna kitu kinaitwa 'political torelance & competence' ambacho kilaza huyu hakijuhi..sasa kama mazingira yanaruhusu competition usaliti unatoka wapi tena?..na kama anajua atashinda sasa anatapatapa nini?...si asubiri alarm ya mwisho tuone kama mke aweza kuachiwa awe baba angali mme yupo..ama tayari ccm imekufa (mme wake)

    CDM haina shida ya kushindana na wanawali (cuf wachumba) ila ipo kushindana na mwanaume kibogoyo (ccm) ambayo leo haina meno tena mdomoni
     
  6. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mbona anatapata bado mapema.
     
  7. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ameshaanza kutumika vibaya huyu bwana!Kauli yake yakuwa watawaeleza wana Igunga yote yaihusuyo CDM ni wazi kuwa wameamua kuisaidia CCM ishinde(wana ndoa hawa).....rejea jina la operesheni yao huko!
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Siasa za kibongo hizo. Cuf ni ccm-B, sitegemei cuf wasifie chadema. Kila chama kina haki ya kupeleka mgombea Igunga. Ameshaanza kuogopa.
     
  9. W

    Wakuti JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora tuwe wakweli Vyama vya siasa havitafika mbali kama havitokuwa na tabia ya kuachiana majimbo. Kama kweli CUF ina nguvu zaidi ya CDM basi CDM waiachie CUF Igunga vinginevyo ni kuwapa CCM ubwete wa kushinda.
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Masaburi bana Mtatiro ni mwalimu ana BA in Education, udsm. Anashindwa kufahamu maana ya neno "usaliti" ok why asiwaambie CCM ndio wanawasaliti? Cdm na ccm nani ana ndoa na cuf.
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Kama hawana nguvu yoyote, haiwezekani wagawe kura. Kama wanaweza kugawa kura, basi wana nguvu. Something is missing katika kauli ya Mtatiro!
     
  12. G

    Gread godwin Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli Raisi wangu mstaafu wa udsm ameisha kabisa na ccm B yake jamani ckuzote kama una tawi sehemu na kuna viongozi watawi basi ni ruksa kuweka mgombea sasa vp MTATIRO PAKAVU ANATEREZA.
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Nahisi chanzo cha habari hii ni wewe mwenyewe! Na haina ukweli ila we nimfasi wa ccm!!
     
  14. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wao Cuf hawakumbuki tarime? Wamlaumu mumeo Ccm na si CDM
     
  15. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hivi cuf ni chama cha wapinzani? awa jamaa vipi, zanzbr wameungana na sisyemu, igunga wanataka waungane na cdm. yaelekea wanashindwa
    kujiamini, wamekaa kisaccos saccos. hapo kwenye red, je hii ndo sera yao? mwanaume anayejua kutongoza ni yule anayejitetea kivyake,
    si anayetoa kasoro ya wanaume wenzake, je wasipokuwepo utatoa kasoro za nani?
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu, huyu kijana naona anataka kuchanganyikiwa sasa!
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ndugu yangu huamini nini? Kwani ni lipi la ajabu alilosema Mtatiro? Hujui sera ya Cuf dhidi ya chadema? Umesahau tamko lao bungeni kwamba wamejitoa upinzani kwa vile unaongozwa na chadema? Umesahau wanavyodai chadema inataka kuvuruga amani? Umesahau mswada wao bungeni wa kuiondoleaj chadema haki ya kuunda kambi ya upinzani bungeni? Umesahau wanavyolaani maandamano ya chadema? Hayo ni machache niliyoorodhesha.Anachosema Mtatiro hapa ni mwendelezo wa sera mpya ya Cuf dhidi ya chadema.
     
  18. 2

    2015 Senior Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamanisha CUF hawana uhakika na wapiga kura wao ndo maana wanawaza mambo ya kugawana kura, Chadema tuna kura zetu za wananchi wenye uchungu wa kupata maendeleo, hatuna wa kugawana nae hizi kura kwa kuwa mtazamo na utendaji wa chama chetu ni wa kipekee
     
  19. C

    Chal Senior Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtatiro nakumbuka ulikuwa kiongoz shupavu kipindi upo Udsm,ulichochea ari yangu ya kupenda siasa hasa kusimama kidete kupitia maandamano tangu nikiwa mwaka wa kwanza ila sasa naona umeishiwa au umefilisika kifikra. Katika uchaguzi wa igunga Cuf na Ccm wanapeleka viongoz wao wakuu mkapa na seif sharif nani msaliti hapo?wapinzani ni chadema tu.
     
  20. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    demokrasia ifuatwe. Kila mtu au chama kina haki ya kuweka mgombea na si kuachiana. Kila mtu au chama kina sera tofauti.
     
Loading...