Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wapinzani lakini siyo washindi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanadewa, Oct 5, 2011.

  1. m

    mwanadewa Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nawashauri ndugu zangu wa CDM waizoee nafasi yao ya kuwa wapinzani, kwani ndiyo inayowafaa. Hawatafanya vizuri wakiwa watawala, sababu ni kwamba hawaoni mazuri ya wenzao na siyo wavumilivu, kwa anayetaka ushahidi ataona baada ya muda mfupi tuu....
     
Loading...