Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wapinga muswada wa mchakato wa katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Oct 28, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katibu mkuu wa Chadema Dr Wilbrod Slaa amesema Chadema haitambui mswada wa mchakato wa katiba mpya kwani umechakachuliwa na bado umempa madaraka makubwa Rais kuingilia mchakato huo. Dr Slaa ameonya kama serikali haitasalimu amri na kubadilisha basi Chadema itawaongoza watanzania kuupinga kwa njia zote itakazoona zinafaa.

    SOURCE-ITV SAA 2 HABARI
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Safi sana, mambo ya kupelekwa pelekwa yamepitwa na wakati, watoe tamko mapema tumechoka, hii nchi c ya salima kikwete wala prince.
     
  3. j

    jigoku JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Imepokelewa mkuu na tuansubiri tu kuliunga mkono.na kwa kweli tusipoungana na kutoa sauti kali ya umma hawa watu wanatuangamiza
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nadhani wanalazimisha kupendwa.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Ntakwepo Tahrir square ya Bongo kupinga upumbavu wa CCM
     
  6. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Nimevutiwa mno na huu mstari ..."itawaongoza watanzania kupinga kwa njia yeyote watakayoona inafaa " inaonyesha uwezo wa kufanya chochote dhidi ya serikali upo ila kilichopo ni uvumilivu
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akili ya kuambiwa changanya na yako then fanya maamuzi!
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Wakuu mwenye experiensi na uundwaji wa baraza la mpito atujuze pls
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,572
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Naomba nieleweke, tusitegemee katiba mpya inayo kidhi hali ya sasa chini ya uongozi wa selikali ya ccm, ccm na selikali yao kama wataongoza upatikanaji wa katiba nzuri watakuwa wamejiondoa madarakani!
     
  11. Josephine

    Josephine Verified User

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi hawa watu wanaugua ugonjwa wa akili au wana mapepo?. Ni mara ngapi wananchi wamesema wanataka kupunguza madaraka ya rais? Kwa nini hawasikii? Draft ya kwanza imekataliwa kwa makosa haya haya ya sasa, wanataka wananchi wafanye nini? waingie barabarani?

    Muda wa kufunika kombe mwanaharamu apite haupo, miaka 50 tuna uzoefu wa kutosha. Warekebishe huo mswada au wasubiri Tahriri Square.
     
  13. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nami naunga mkono hoja.

    ............Tukumbushane lakini, hivi tumeshaandaa mswada mbadala ambao ndiyo utaongoza hoja kule mjengoni na baadae kwa wananchi (itakaposhindikana mjengoni)?

    .......Je, tuna rasimu ya Katiba tuitakayo kwa ajili ya uamsho wa umma?
     
  14. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuanze kesho. Mbona tunachelewa wajamani.
     
  15. W

    We can JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata kama ulikuwa hautaki kukasirika kwa kweli unakasirika. Kombani, why use Masaburi?
     
  16. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    UPO. Hatakama haupo utapatikana humohumo. Watu tunasoma na kuchuja maelezo.
     
  17. p

    pstar01884 Senior Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pamoja dkt
     
  18. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuanze kesho. Mbona tunachelewa wajamani.
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    ni saa kufanya maamzi, hawa magamba tumewachoka..
     
  20. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Asilimia mia
     
Loading...