Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wapanga kutarisha mandanono ya nchi nzima Dar.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, Jan 30, 2011.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0



    Chadema wagoma kuzungumza
    Na Richard Makore
    30th January 2011
    Kamati Kuu ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), jana ilikutana Jijini Dar es Salaam kujadili masuala mbalimbali yanayohusu chama hicho ingawa hadi jioni viongozi wake waligoma kusema kilichojadiliwa.Habari za ndani zinasema Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimepanga kutarisha Mandamano ya Nchi mzima kuiondosha ccm ikiwa demand za Wtanzania walio wengi hazito sikilizwa.
    Akizungumza na NIPASHE jana, Mkurugenzi wa Habari na Uenezi wa chama hicho, Erasto Tumbo alikiri kamati hiyo kujadili mambo mazito lakini alikataa kuyataja japo kwa kifupi.
    Tumbo alisema moja ya agenda zilizowasilishwa jana na kujadiliwa ni pamoja na hali ya kisiasa hapa nchini na mikakati ya kazi ndani ya chama kwa mwaka huu.
    Kamati hiyo jana ilijifungia ndani siku nzima ambapo baadhi ya wajumbe wake walipoulizwa na NIPASHE kuhusu kilichozungumzwa walikwepa kusema na kumuomba mwandishi avute subira hadi leo itakapotolewa taarifa rasmi ya chama.
    Mkutano huo ulifunguliwa na mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe ambapo wajumbe mbalimbali wakiwemo baadhi ya wabunge walishiriki.
    Awali taarifa zilisema moja ya agenda ya kikao hicho ilikuwa ni kupokea taarifa ya wazee wa chama hicho iliyochunguza mwenendo wa Naibu Katibu Mkuu wa Chadema, Zitto Kabwe na baadhi ya wabunge wa chama hicho ambao hawakuhudhuria kikao cha kwanza cha Bunge la 10 mjini Dodoma mwaka jana ambapo Rais Kikwete alihutubia.
    Zitto alionekana mwenye furaha na amani wakati akitoka ndani ya kikao hicho kwa ajili ya kupumzika nje huku wajumbe wengine wakiwa wanaendelea na kikao chao na muda mfupi alirejea tena kuungana na wenzake.
    Itakumbukwa Zitto alinusurika kufukuzwa katika nafasi ya Unaibu Katibu Mku wa chama hicho kufuatia wabunge wenzake wa chama hicho kupiga kura ya kutokuwa na imani naye.
    Habari zingine za awali zilibashiri kuwa huenda kikao hicho kitajadili pia tukio la wafuasi wa chama hicho kupambana na polisi mkoani Arusha Januari 5, mwaka huu ambapo watu watatu walipigwa risasi na kufariki dunia.
    [​IMG]Chama cha democrasia na maendeleo (Chadema)

    [caption id="attachment_27753" align="aligncenter" width="300" caption="Ccm enough kutawala nusu karne tunataka kuona mwanga mpya na matumaini mapya."][​IMG]
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sioni mahali palipoandikwa kuwa walikuwa wakipanga maandamano ya nchi nzima.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    chadema kutarisha maandamano nchi nzima Dar

    aliyeelewa hichi kichwa cha habari na habari yake anieleweshe...maandamano ya nchi nzima yatafanyika dar au....?

    habari ya uzushi hii....
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,510
    Likes Received: 2,518
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa hana lolote anatubandikia picha zisizo na uhusiano ndio walewale wa siku zote wakurupukaji.
     
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii sehemu waliyofanyia mkutano, ni statement pia.

    Kama ni ofisini kwenu mchango wa kununua niru na rangi unahitajika kurekebisha huo ukuta.
     
  6. Shidende

    Shidende Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari siielewi ndivyo kikao kilivyokuwa kwa maana kuandaa maandamano ilikuwa Agenda au hilo ni wazo la mwaandishi??
    Mbona kama ni uzushi huo??
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Abdulhasaf ni new crap on the block...
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani Zitto amaeamua kujirudi, maana ameona alikokuwa anataka kwenda ni kubaya zaidi, sure Iam telling you CCM haina miaka mitanao ijayao, sasa Zitto kaona akiharibu huku kwetu ataenda wapi maana vinginevyo itabidi ajiunge na hivi vyama vya ovyo ovyo tu ambavyo Dr slaa aliviita
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wakuu tusimpinge mleta mada,wakati yeye kwa nia nzuri amekuja kutujuza..., nadhani kuhusu hiyo habari ya maandamano nchi nzima ametoa hapo kwenye Bold... yeye alichofanya ni kunukuu NIPASHE
     
  10. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chadema na viongozi wake waliokuwa kwenye mkutano waligoma kuongea na mwandishi wa habari. Sasa hizo habari za maandamano nchi nzima amezitoa wapi? Uzushi wa Mengi na waandishi wake uchwara wa Nipashe utamtokea puani siku moja!!! Mengi amezoea kufanya ufisadi na kukimbilia huruma za watanzania.... sasa kwa haya anayoyafanya ya uzushi wa wazi asitegemee tena huruma hizo!!!!
     
  11. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hayo maandamano ya nchi nzima watayaratibu vipi? Radio is the most reliable medium, hawana. SMS is the second, wananchi wa kawaida hawana simu, umeme hakuna. Ngoja tusikie mikakati yao
     
  12. V

    Vancomycin Senior Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah hizi habari zinanichanganya mara walikataa kuzungumza tena habari za ndani hii tukiita ni uzushi nadhani tutakuwa sahihi
     
  13. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Mtu akianza na title yenye errors za ajabu kama " Kutarisha mandanono" what else should you espect from the post? Its a sign kwamba kakurupuka au ni kilaza wa kutupwa.
     
  14. Z

    Zuh Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nivizuri kuandika habari uliyokuwa na uhakika naya sio unakuwa kama magazeti ya udaku angle na ulichokiandika ndani tofauti,
     
Loading...