Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waongeza mbunge Arusha mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by superfisadi, Jan 17, 2011.

  1. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm imempeleka mbunge wa viti maalum anna maulida komu kwenye halmashauri ya jiji la arusha
    Mama huyo mkongwe na mkomavu kisiasa aliripoti ijumaa kwa mkurugenzi wa halmashauri hiyo.

    Soc. tanzania daima

    My take sasa cdm wanakuwa na uhakika wa ushindi endapo uchaguzi wa meya utarudiwa
     
  2. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Good news but walitakiwa ku speculate that in the first place kwani CCM wanaroho ngumu kama ya paka, hawafi kwa runge la kitoto wana roho saba,
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    he, wabunge wanahamishwa siku hizi? hahaha. huko tuendako, sipati picha mie
     
  4. M

    Mzalendoo Senior Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhal.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Udhaifu wa katiba huu!
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,119
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 63
    jino kwa jino
     
  7. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuwa ameripoti halmashauri yoyote kwa hiyo ni fresh km mary chatanda
     
  8. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Hivi Rev. Tanzania tunayo Katiba? Nitakuwa sikosei kabisa nikisema tuliyonayo si Katiba ya Taifa letu la Tanzania bali ni itikadi ya chama kimoja iliyobatizwa na watu wasiojua maana ya demokrasia wakaiita katiba.
     
  9. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Mh. Itafika siku Transfer za wabunge zitakua Kama transfer za waalimu, Jamaa hawa wanaifinyanga sana nchi na akili za watanzania!
     
  10. m

    mzambia JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 867
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Wampeleke na lucy owenya
     
  11. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,167
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Kwa nini wasingefanya hayo hadi watu wamepoteza maisha ndo wanakumbuka shuka. Siasa za kifisadi hizo na tunashindwa kuwatofautisha na CCM.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo haya, mbona uchaguzi ulishaisha zamani na Meya anajulikana, walikuwa wapi?
     
  13. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajapewa transfer ndiyo kwanza amepangiwa na chama chake kama chitanda anavyosema namna cdm wameamua ccm wamemwaga unga wao wanamwaga mboga
     
  14. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Sasa rafu iliyochezwa uliitegemea wewe? Kikao kuangalia wenzao wako nje wanashauriana halafu ipigwe kura ghafla na kutangazwa Meya?? Ahh tafadhali ChiefmTZ!
     
  15. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko halmashauri ya hai ambapo wameshinda uenyekiti wanaiongoza
     
  16. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 5,960
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 63
    Kama ni hivyo sasa chadema walikuwa wanalalamika nini sasa, bogus kabisa.
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,591
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 63
    hiyo ndo tunasema mwaga ugali.. nimwage mboga
     
  18. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    sasa kama kuna wengine ambao hawajaripoti halmashauri nyingine na taratibu zinaruhusu kuwaforward arusha, basi wapeleke zaidi kwani huyo mmoja nadhani hatatosha

    hii nafikiri inashusha hadhi ya hawa wabunge wa viti maalum. inprove udhaifu mkubwa sana wa katiba
     
  19. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    nafikiri chadema walikuwa na madai mengine zaidi ya hilo la kuhamisha mbunge chatanda
     
  20. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa CCM nayo ikiongeza wabunge zaidi wa viti maalumu kwenda kwenye halmashauri ya Mji wa Arusha, Chadema itapinga tena uhalali wa wabunge hao kuwa madiwani wa halmashauri hiyo? mchezo wa kitoto huu.
     

Share This Page