Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema waombe kukutana na rais, nec ya magamba imemshauri rais akutane na vyama vyote imekaaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TONGINDI, Nov 24, 2011.

  1. T

    TONGINDI Senior Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kweli inaingia akilini? Hata kama vyama vingine havina agenda vikutane na rais ili iweje?
     
Loading...