Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wanawasha moto arumeru leo, ffu kila kona

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MAN OF CHANGES, Mar 10, 2012.

  1. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    leo cdm wanazindua kampeni zao Arumeru,nw wapo maeneo ya USA krb na chuo kikuu Tumaini Makumira,FFU kila kona ya USA,vijana wa chadema wamejipanga kila kona yani ni chamrachamra za kutosha,kwa mbali naona helkopta ya chadema inapita juu,toyo zote zimeamia cdm,kwa mbali naona gari ya wazi yenye bendera ya cdm imebeba WAZUNGU nao wapo kwenye kampeni. Kwenye daladala wakina mama wanasema hawawezi chagua mtu aliyewekwa kwa maslai ya wengine.Tutazidi kujuzana zaidi bse nipo hapa chuo ila nw naelekea twn.haujambo?MUNGU ATUKUZWE,hbr ya uzima wako?wewe ni mzma kbs?
     
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ahasante! usisahau kututumia picha kutoka eneo la tukio
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    nipo hapa Tengeru pamefana sana.....hii kitu hii...sijui itakuwaje.....
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kufanya mbwembwe za kila aina ni sawa, but the bottomline is the ultimate vote count... so wajipapange kama wanataka ushindi
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi teh teh teh, hao wazungu ni wa kile chama cha Kikatoliki cha siasa cha Ujerumani CDU?
     
  6. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka yangu yupo kule ananiambia pamepooza sana, CDM wamezomewa katika baadhi ya mitaa, hali si shwari. Taarifa zaidi zitawajia.
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pa1 sana kamanda
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tumezoea kusikia mkisema mmeambiwa mkatae jambo hata kama ni la kweli basi hukataa,sikushangai
     
  9. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We ni mwongo kabisa kuanzia hapa Atown ni magari pikipiki zenye bendera za cdm huko si ndiyo itakuwa balaa.
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu tuwekee picha.
     
  11. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    ungejua hata CUF chama chako cha magamba wote masela wa hawa CDU.. VyAma vyote ujerumani have christianity origin ili uweze kushinda. Just like islamic parties in Egypt, arabia n middle east.
    acha uji-nga wako
     
  12. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Badilisha Id yako unaibisha hiyo oganelle nimtu unayekurupuka hujala chakula cha mchana?
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu tuna hamu ya kujua nini kinajiri,naomba jitahidi upate picha za matukio yote
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Preta picha tafadhali!
    Upo sokoni mtumba mia mia nini??
     
  15. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe unatabiri? mi naongelea eneo la tukio.
     
  16. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbona sasahatuoni kwenye Tv startv mlisema wataonyesha live hapa naona kipindi cha sporah hivi wakuu.
     
  17. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kaka yako ni kipofu sasa habari za kuambiwa tena na kipofu unazileta hapa kwa nini?
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nipo mbali kwa leo lakini MUNGU akinijalia nitue,hakika nitafika eneo la tukio.

    Nikitua nitawajuza nitakayoyakuta!

    Maana ni dhahiri hawa mafisadi mwisho wao huoooooooooo!!
     
  19. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Star Tv wapo kibiashara zaidi wanatoa habari zenye mvuto katika jamii, habari zitakazo attract maelfu ya watazamaji, subiri jumatatu utaona live uzindizi wa ccm. Star tv haipromote ukabila, kuonyesha uzindizi wa cdm ni kupromote ukabila jambo ambalo ni kinyume cha maadili ya vyombo vya habari.
     
  20. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We hauko huko unaambiwa na kaka yako si afadhali hata mimi nimeona hapa town.
     
Loading...